Hạng B1
8/9/16
71
130
33
Sarina đang lột bao nè bác @Duong0111
Qua em cũng đi qua mà đi ngã tư nên hem kịp chụp nhìn màu em thấy đỡ đỡ bác nhỉ. Nhưng đi nhìn sadora em thấy màu vàng vàng không được đẹp thiệt. Vị trí đẹp quá mà chọn màu xấu ghê í. Em cũng chưa thấy ai khen đẹp haizzzz. Mong sarina trông ưng ưng chút là em okay haizzz. Ví dụ như sarica chẳng hạn ha ha.

Hạng D
28/9/13
1.139
22.972
113
Qua em cũng đi qua mà đi ngã tư nên hem kịp chụp nhìn màu em thấy đỡ đỡ bác nhỉ. Nhưng đi nhìn sadora em thấy màu vàng vàng không được đẹp thiệt. Vị trí đẹp quá mà chọn màu xấu ghê í. Em cũng chưa thấy ai khen đẹp haizzzz. Mong sarina trông ưng ưng chút là em okay haizzz. Ví dụ như sarica chẳng hạn ha ha.

Lột bao phía Mai Chi Tho, còn bên kia chưa bác ơi !
căn hộ bác view Mai Chí Thọ là được xem ca nhạc free luôn nè ! 4/5 có lễ hội xe F1 do Heineken to chuc ngay trước khu đất trống trước Sarina đó bác ! hehe

https://news.zing.vn/martin-garrix-den-tphcm-trong-su-kien-trai-nghiem-f1-post838188.html

Tập Lái
18/7/17
21
76
13
Nay Sadora đã lên thêm lớp vàng trầm hơn rồi đó bác. Đỡ ghê hơn bữa trước màu vàng chói loá nhìn đúng chuẩn TĐC ấy. Vị trí này mà làm được full kiếng thì chắc lung linh lồng lộng. Chẹp