Khi lựa chọn Fortuner và Santa Fe máy dầu bản full, các bác sẽ chọn?

• Toyota Fortuner 2.8V 4x4 AT - 1,354 tỷ

Bình chọn: 42 27,1%
  • Hyundai Santa Fe 2.2L Premium - 1,245 tỷ

Bình chọn: 113 72,9%

• Total voters
    155
Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Đâu ra mà lạc bác, nhà máy HTC còn chưa xuất xưởng lấy đâu mà có?
Thấy nói bản premium cuối tháng 3, đầu tháng 4 về xe.
Vẫn còn lạc. Nếu chờ 3-4 tháng chắc không bị mất củ lạc nào.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Sales HCM vừa gọi báo vừa về San premium dầu, giao ngay giá 1.245 + 100tr lạc. Mình hỏi khi nào không lạc thì Sales báo tầm tháng 7,8. Tạm chia tay đến hè tính tiếp.
Bản Premium giờ là bản không có cửa gió hàng 3 hả bác?
Nếu vậy mà còn lạc thì đúng cám cảnh Con Cò... đ** m** cái thị trường xe hơi ở nước ta...

Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
Bản Premium giờ là bản không có cửa gió hàng 3 hả bác?
Nếu vậy mà còn lạc thì đúng cám cảnh Con Cò... đ** m** cái thị trường xe hơi ở nước ta...
Premium là bản full option luôn đó bác, cửa gió hàng 3, HUD, nhớ ghế, sưởi và làm mát ghế, ghế phụ chỉnh điện.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Đâu ra mà lạc bác, nhà máy HTC còn chưa xuất xưởng lấy đâu mà có?
tức xe tồn từ những đợt trước đó bác, khi đó khách hàng đặt cọc tiền mua xe và đôi khi bank thẩm định lâu và không đạt chuẩn cho vay, trả cọc cho khách và chiếc xe ấy được bán cho khách hàng khác đó bác....sẽ chia bác

Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
tức xe tồn từ những đợt trước đó bác, khi đó khách hàng đặt cọc tiền mua xe và đôi khi bank thẩm định lâu và không đạt chuẩn cho vay, trả cọc cho khách và chiếc xe ấy được bán cho khách hàng khác đó bác....sẽ chia bác
Tức là bản premium HTC còn chưa lắp ráp xong và chưa tung ra thị trường thì lấy xe nào mà bán, chia sẻ

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.575
113
Sài Gòn
Sales mới nhắn em như lầy. Lạc ai nói giảm sau Tết? Co option xe khác nào ko các bác?
View attachment 1864134
Cái bảng giá ông cố nội bọn nó đứng chình ình công bố cho toàn dân thiên hạ biết.
Vậy sao chúng dám bán giá cao hơn vậy ta?
Cậu @hyundaithao thấy chiếm luôn cái room Hyundai chắc là tâm đắc với nghề nghiệp.
Về bẩu lại thằng cha để cho đúng giá nghen.
Bán đúng giá sẽ bán được nhiều xe, khách hàng ủng hộ.
Tự nâng giá lên khách nó đếu mua mà còn ghét nữa.
Chuyện vô lý như thế đúng chỉ có doanh nghiệp xứ lừa nghĩ ra.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Cái bảng giá ông cố nội bọn nó đứng chình ình công bố cho toàn dân thiên hạ biết.
Vậy sao chúng dám bán giá cao hơn vậy ta?
Cậu @hyundaithao thấy chiếm luôn cái room Hyundai chắc là tâm đắc với nghề nghiệp.
Về bẩu lại thằng cha để cho đúng giá nghen.
Bán đúng giá sẽ bán được nhiều xe, khách hàng ủng hộ.
Tự nâng giá lên khách nó đếu mua mà còn ghét nữa.
Chuyện vô lý như thế đúng chỉ có doanh nghiệp xứ lừa nghĩ ra.

hi anh, em chỉ là người bán phụ tùng và sửa chữa Hyundai thôi bác, em biết gì sẽ chia thôi à , em biết có vài chóp bu Hyundai cũng hay xem tin trên này lắm ạ, em thì tin cái chân thiện mỹ nào tốt em nói tốt xấu là em nói xấu hoi à, chứ em hong có ý chiếm diễn đàn đâu bác huhu