Hạng B2
30/7/04
412
24
18
Sài Gòn
RE: TAM TIẾN, đối xử với anh em OS ra sao?

cho cái tâm của các bác TT phục vụ bệnh nhân nghèo.

Em chỉ e ngại tiếng tâm của TT nổi quá bệnh nhân kéo đến đông quá (như Hoà Hảo hiện giờ) thì chết. Xếp hàng dài dài.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Lúc đó TT sẽ được mở rộng và hiện đại hơn nữa.:)

Hạng B1
14/3/05
59
0
0

Bác giật tít khiếp quá, nhìn vào cứ tưởng bác bị đối xử tệ hại >.< . Chắc bác là dân PR hả, he he...
Hôm em mua xe có tới nhờ TT khám tổng quát, chu đáo lắm ạ. Nhưng mà em không vừa lòng ở 1 chỗ là....hổng có lấy tiến :D . Em cũng ngại ghê, hy vọng sau này các bác có bảng giá để tụi em tới ủng hộ thường xuyên hơn (à không, tốt nhất là thỉnh thỏang thôi, thường xuyên tới có nghĩa là con vợ mình cũng thảm lắm :D )

Hạng B2
21/10/06
337
24.923
93

Em thấy các bác sĩ ở Tam Tiến nên lấy tiền thù lao là hợp lý nhất. Bởi vì các bác ko lấy tiền thì anh em OS lại ngại là mình lợi dụng lòng tốt của các bác, lúc đó mang ra gara khác nó chém anh em chết thì càng khổ nữa. Ít thì mình lấy ít, nhiều thì lấy nhiều. Quan trọng là bác lấy đúng giá trị thôi. Tất cả mọi người cùng vui.
Chúc Tam Tiến tiến lên gấp 3 lần

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Lấy số tài khoản của Tam Tiến rồi deposit tiền vô. Nặc danh là khỏi trả lại :D:D:D

M
ME XE
Guest

Trích đoạn: linhnd

Lấy số tài khoản của Tam Tiến rồi deposit tiền vô. Nặc danh là khỏi trả lại :D:D:D
Quả là cao kiến...:)..bái phục, bái phục....:D:D

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

Tiếc rằng Tam Tiến ở SG, anh em HN ko có chỗ uống cafe miễn phí:D
Hôm rồi chưa chúc mừng các bác ngày khai trương. Tiện thể em Chúc các bác TAM TIẾN làm ăn: TIẾN tới, TIẾN xa và mở rộng TIẾN cả ra Bắc nữa nhé:)

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang

Nói chung là em thấy mấy anh em ở Gara Tam Tiến phục vụ khách và anh em trên forum này rất ân cần lắm,cứ như vậy hoài em thấy Tam Tiến sẽ ngày càng tiến xa hơn nữa và mở rộng địa bàn hoạt động ra hơn nữa

Tập Lái
23/11/05
23
0
0

Vậy hôm nào tôi mang ghệ già lên để bác kiểm tra tổng quát mới được , chỉ cần uy tín chất lượng là tuyệt rồi !

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/6/07
40
0
0

Trích đoạn: hanhpm

Vậy hôm nào tôi mang ghệ già lên để bác kiểm tra tổng quát mới được , chỉ cần uy tín chất lượng là tuyệt rồi !
Ý của bác là nghĩa gì nhẩy ?:D:D