Hạng B1
8/10/04
66
0
0
RE: TAM TIẾN, đối xử với anh em OS ra sao?

Đọc xong thấy ngưỡng mộ TT quá. Bao giờ TT có mặt tại HN nhỉ. Ngày trước ở HN cũng có một gara của anh em OS, nhưng sau 2 lần âm thầm mang xe ra, âm thầm đi về, âm thầm tự nhủ : Từ hoài bão đến hiện thực còn xa quá.

O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"

Trích đoạn: anhnv_home

... sau 2 lần âm thầm mang xe ra, âm thầm đi về, âm thầm tự nhủ : Từ hoài bão đến hiện thực còn xa quá.
Sao lại .."âm thầm" ? Phải làm um lên người ta mới chịu sửa đổi chớ bác !:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Ngày trước ở HN cũng có một gara của anh em OS, nhưng sau 2 lần âm thầm mang xe ra, âm thầm đi về, âm thầm tự nhủ : Từ hoài bão đến hiện thực còn xa quá.

Sao lại âm thầm vậy bác, có khen cũng phải có chê chứ! Từ hồi mở OS đến giờ em chưa hề thông báo hay xác nhận bất kỳ Gara nào cho anh em OS ở HN cả, phải chăng có sự nhầm lẫn?

Hạng B1
8/10/04
66
0
0

Oài, vậy em nhầm, hihi. Sorry các bác.

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

Báo cho mấy bác Tam Tiến biết là tui vô hãng check cái vụ đèn airbag rồi, nó cắm dây vô check xong rồi mở bung taplo, ghế bên lơ ra nhìn ngó một hồi rồi lắp lại, OK! Đèn hết báo. Tốn 120 k. Bó tay luôn!!!

chắc là tháo cái đèn check rồi [8D]:D

O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"

Trích đoạn: qha_vn

Báo cho mấy bác Tam Tiến biết là tui vô hãng check cái vụ đèn airbag rồi, nó cắm dây vô check xong rồi mở bung taplo, ghế bên lơ ra nhìn ngó một hồi rồi lắp lại, OK! Đèn hết báo. Tốn 120 k. Bó tay luôn!!!

Cắm dây vô Check xong còn mở Taplo chi nữa , Giáo làng qha "bắt đúng trò" rồi !

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: Der Fahrer

Trích đoạn: qha_vn

Cắm dây vô Check xong còn mở Taplo chi nữa , Giáo làng qha "bắt đúng trò" rồi !

Tên thợ cắm dây vô check, rồi nói là airbag của anh có vấn đề. Tui nói : Có vấn đề thi tui mới vô đây nhờ anh coi lại chứ sao? Hắn mở hộp điện bên phải taplo, đẩy ghế lơ ra sau, chọc ngoái mấy chỗ đó một hồi thì đèn airbag tắt. Là sao????[8|][8|]

Tập Lái
16/7/07
13
0
0
Sài Gòn
RE: Bác Thdwin !

Em không có xe hơi (chỉ khoái xe hơi thôi hà) mà nghe các Bác nói về TT em cũng khoái mấy Bác ở TT lắm lắm... Chắc em cũng phải kiếm 5-10T mua 1 chiếc xe cùi rồi đem đến TT khám bịnh hầu có cơ hội được ngồi uống cafe mà 8 với các Bác TT.:D:D:D

Hạng C
19/12/06
734
368
63
Ngôi Sao Ba Cánh

hix , đọc cái tít , xanh cả mặt , tưởng anh em os bị gì
bác TT lấy tiền cho anh em đừng ngại nha bác , hay bác đóng cái thùng tự giác , bên dưới nhớ ghi cho os members only , tụi em cũng đỡ ngại