Hạng D
13/2/09
1.236
87
48
44
Theo em là 1 năm thành viên + 50 điểm và đã tham gia os football champion league là ok rùi

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Theo ý em là nếu chi hội nào có cầu thủ chưa đủ tuổi (100 hay 200) gì đó, thì có thể làm đơn xin BTC xem xét chiếu cố (VD bên đội của em có bác chưa đủ tuổi, nhưng đã tham dự cả 02 giải lần trước thì em nghĩ bác đó vẫn đủ tiêu chuẩn tham gia chứ?)
Cho nên em mong muốn BTC sẽ có thêm quy định về xét ...đậu vớt cho một số anh em cho vui cửa vui nhà.

Hạng B2
22/5/09
480
8
18
39
Chủ để này hot waaaaaaaaa
Theo cá nhân e thấy các bác càng chặt ngay ban đầu để ít "người ngoài hành tinh" trong giải thì vui hơn nhiều. Khi chúng ta bàn luận ở đây thì chưa có máu thắng thua nhưng khi giải diễn ra thì k thể nói hay đc, điều này đã được chứng minh ở các giải trước. Đồng thời nếu các bác dù mang bụng bia ra đá với nhau thì vẫn vui khi gặp mặt nhau trên sân hơn là gặp "người ngoài hành tinh" đúng k các bác. Bản thân e thấy tính tự giác ở ngay mỗi người đã là khác nhau rùi nên tập thể thì các khó nói hơn. BTC là nhưng người được các chi hội chọn ra hơn ai hết đều hiểu thấu tất cả. Thiết nghĩ các bác cũng nên thấy hiểu cho BTC cũng giống như các thành viên đều muốn giải OS thực sự là sân chơi của người trong nhà.
E chỉ có chút ngu ý. Các bác chém nhẹ nhẹ, tội e

23/10/06
14.638
5.121
113
hattrickson nói:
Theo ý em là nếu chi hội nào có cầu thủ chưa đủ tuổi (100 hay 200) gì đó, thì có thể làm đơn xin BTC xem xét chiếu cố (VD bên đội của em có bác chưa đủ tuổi, nhưng đã tham dự cả 02 giải lần trước thì em nghĩ bác đó vẫn đủ tiêu chuẩn tham gia chứ?)
Cho nên em mong muốn BTC sẽ có thêm quy định về xét ...đậu vớt cho một số anh em cho vui cửa vui nhà.

Từ đầu tới giờ theo nhận xét cá nhân em thấy thành viên đội TFC này góp ý hay nhất nè! Vẫn giữ nguyên tuổi tác (200), xét 1-2 trường hợp 2 giải năm trước có đá (có hình ảnh chứng minh) nhưng năm nay vẫn chưa đủ tuổi. Các trường hợp này nếu đá chung với nhau quen rơ rồi thì đá vẫn ngon lành, nếu là phủi ít đá với nhau thì khó mà gánh hết cho cả đội cho 2 ngày thi đấu và không có sự ăn ý với nhau => không hiệu quả cho lối đá. Chỉ áp dụng cho năm nay, năm sau tăng tuổi! he he

Đây chỉ là ý kiến cá nhân em, quyền quyết định vẫn là của trưởng BTC và đại diện của hơn 10 chi hội trong BTC. he he

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35
em thấy ai cũng có lý cả, tuỳ quyết định cuối cùng của BTC thôi

23/10/06
14.638
5.121
113
Steven_Dzo nói:
................
@phuhaonguyen:pác là đại diện của BTC nên em mạn phép chia sẻ về quan điểm thế nào gọi là "phủi"...theo em,"phủi" là những người đá bóng giỏi,chuyên đi đá thuê, chỉ xuất hiện ở các giải để lấy thành tích cho đội mời họ...và bù lại họ được trả công bằng tiền, hoặc bằng gì đó...
Với định nghĩa này thì 1 loạt các thành viên chính thống của OS,nhưng cũng thi đấu rất hay trong màu áo BMW FC, hay FordFC,SFC,...sẽ không được gọi là "phủi" nhé pác...Họ cần được nhìn nhận, được tôn trọng...em vẫn ủng hộ họ được vào sân thi đấu để nâng cao chất lượng chuyên môn của giải...
Thế thì cho em hỏi BTC ở đây dùng "điều lệ thành viên" là để ngăn chặn trường hợp nào ah?

Sao bác cứ gán cho em cái đại diện của BTC vậy? Có ai công nhận hay phân nhiệm đâu nà!
Em vẫn biết trong OS có nhiều bác đá hay như Thiên Vũ (BFC), Haobui (BFC) (cha này từ lớp năng khiếu ra nè), Tuan_SOS (SFC), Hồ Lô (SFC), jayle156 (TFC), M.L.C (TFC)... đâu thể gọi là phủi được vì các bác đó sinh hoạt thường xuyên trong chi hội của các bác đó rồi nên điểm thưởng và bài post cao, cái "điều lệ thành viên" mà bác nói là để chống phủi, chỉ có đá chứ chưa hẳn là thành viên thực sự (tất nhiên nhiều bác thành viên mới cũng bị oan, nếu thực sự yêu mến OS thì bác chờ 1 năm nữa, chủ yếu là đá bóng chung với đội của mình, giải thì hàng năm tổ chức, và có nhều giải giao lưu các chi hội tự tổ chức với nhau nữa mà!)

Hạng D
13/2/09
1.236
87
48
44
Uả vậy thớt này có tới BTC khômg ta hay chỉ là ae tự "sướng" với nhau nhỉ

23/10/06
14.638
5.121
113
moxie nói:

BTC chắc cũng đang xem! Nhưng mà quyết định chắc đã có hết rồi, tự sướng tí xem trận Bar - Milan coi có phủi không để rút kinh nghiệm cho giải OS:p Quên tên moxie trong nhóm ngôi sao của TFC! ;)

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/4/11
1.127
4
38
nha trang... hien dang o HCM
moxie nói:
thôi thì mình tự xướng tí đi. =)) em nhỏ tuổi nên ai sao em zậy ah ;)) nhưng mong các bác các chú các a các chị trong BTC xem xét kỹ lại có thể 1 số thành viên tập luyện thường xuyên nhưng bận việc it onl thì theo em nên đánh giá lại 1 tí. có thể 1 2 thành viên đc bảo lãnh bởi HT cũng hay zị. Đá giải quan trong là chữ tín thôi có thuê ai vào đá cũng đc chủ yếu là những người làm điều đó có lẻ phải coi lại cách suy nghĩ của họ thôi. Giải mở ra để chúng ta VUI VẺ mà đúng ko nè.:D:D:D:D:D

Hạng D
13/2/09
1.236
87
48
44
Hehe thui ae thức coi trận siêu kinh điển tối nay đi, mai 888 tiếp hihi