Thảo Luận Chung Tan mộng giấc mơ ô tô

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Chỉ từng ấy đã kêu: Chả Pro gì cả. HN chỉ có nơi đỗ xe thôi mà cả tỉ chưa sao kia.
- Thế hay thêm nữa chứng tỏ dân ta giàu vì kẹt cứ kẹt.
- Về quê mua ra SG chạy> Thất thu> Cấm tiệt khi ấy sẽ có môi trường thở tốt vì toàn O2.

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Ấy chết, chuyện nhạy cảm mà các bác cứ bô bô lên thế, rủi mấy anh mấy chú đọc được lại cho tăng thêm phí cho bõ ghét thì chít AE luôn.
Sợ nhứt là chỉ đạo cho mấy chú xxx tích cực chặn xe nào có chữ otosaigon.com mà nã gấp đôi tiền phạt thì toi...
Thôi, I can you...

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Chỉ béo cho mấy xxx vốn đã béo nhẩy chảy mỡ. Thật đáng ghét , Ở cái thành phố này nhiều khi ko biết đúng sai thế nào mà chạy .

Hạng B2
4/5/09
454
10
18
Kiểu này anh em phải lách luật thôi, về tỉnh mua xe đem lên SG chạy, né được nhiều thứ phí, bán xe sau này chắc dễ hơn biển TP. Hic hic

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Thời Chị Dậu sống dưới ách đô hộ của thực dân Pháp chịu 36 thứ sưu và thuế. Chúng ta sống dưới chế độ XHCN thì chịu bao nhiêu thứ thuế ạ? Giờ ông Ngô Tất Tố mà sống lại chắc bị choáng luôn. Nhiều quá, đếm không hết...

Tập Lái
15/11/09
44
0
0
mucachai nói:
Thời Chị Dậu sống dưới ách đô hộ của thực dân Pháp chịu 36 thứ sưu và thuế. Chúng ta sống dưới chế độ XHCN thì chịu bao nhiêu thứ thuế ạ? Giờ ông Ngô Tất Tố mà sống lại chắc bị choáng luôn. Nhiều quá, đếm không hết...

em cũng đang thắc mắc là hình như thuế thân là mình chưa đóng thì phải.dù sao bây giờ cũng hơn thời đó là mấy chú dùng từ"PHÍ" thấy nhẹ nhàng hơn.
mấy chục năm thì cũng co cái tiến bộ chứ

không biết có bác nào rành thống kê thử mình phải trả bao nhiu loại thuế và phí/year k nhỉ?cho ae tham khảo chơi

Hạng C
4/12/06
579
15
18
Các bác sống ở Xì phố sướng như tiên , mua chiếc xe hơi đóng thêm có ....20 triệu mà rên rĩ nổi gì ? Hay các bác đổi chỗ cho em đi ...Có bác nào dám không ? không đổi thì ráng mà đóng ! ...Nhá !!!!:D

Tập Lái
4/3/10
26
0
0
42
TP.HCM
Cứ thế này, thu phí mà không giải quyết được thì sẽ phát sinh thêm phí gì nữa đây ta. Tốt nhất ngay từ bậy giờ, em ngưng hẳn cái giấc mơ oto

Hạng B1
11/10/09
70
0
0
51
mucachai nói:

Tiền lao động công ích- thuế thân