Tập Lái
4/2/13
1
0
0
Các bác có số điện thoại của bác jungle không ạ, cho em xin với ?

Hạng C
24/5/08
887
167
43
www.facebook.com
Autolock đời mới àh, lần trước em lắp autolock chỗ bác ko có vụ cảnh báo tốc độ, nâng cấp vụ này như thế nào bác Jungle.

jungle nói:
Tizma nói:
Cám ơn bác nhiều, thì ra vậy, tự động trước thì tự động sau luôn, mà tính năng đến 40Km/h hơi khó cho đường phố VN bác hả?

Bác muốn thì gắn bộ auto lock cửa của em, đến 15km/h là lock rồi, tắt máy cũng unlock luôn hoặc kéo thắng tay cũng unlock(ngừng xe mới cho unlock), cảnh báo quên thắng tay khi xe đạt 5km/h, cảnh báo tốc độ 53-55, 83-85, 103-105.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
lydung nói:
Autolock đời mới àh, lần trước em lắp autolock chỗ bác ko có vụ cảnh báo tốc độ, nâng cấp vụ này như thế nào bác Jungle.

jungle nói:
Tizma nói:
Cám ơn bác nhiều, thì ra vậy, tự động trước thì tự động sau luôn, mà tính năng đến 40Km/h hơi khó cho đường phố VN bác hả?

Bác muốn thì gắn bộ auto lock cửa của em, đến 15km/h là lock rồi, tắt máy cũng unlock luôn hoặc kéo thắng tay cũng unlock(ngừng xe mới cho unlock), cảnh báo quên thắng tay khi xe đạt 5km/h, cảnh báo tốc độ 53-55, 83-85, 103-105.
Cái version này là đời rất xưa rồi, version 4.1 em bỏ vụ cảnh báo tốc độ rồi, do nhiều bác nói ồn quá!

Hạng D
30/5/12
2.632
5.826
113
Em ơi Sài Gòn phố
Cứ autolock là bác Trí thẳng tiến, cực kì ổn định đầy đủ các tính năng cần thiết. Lần sau nếu em đổi xe Kia mới là sẽ qua bác Trí lắp autolock trước rồi mới đi lấy biển số.

Tập Lái
10/5/08
25
0
1
jungle nói:
lydung nói:

jungle nói:
Tizma nói:

Cái version này là đời rất xưa rồi, version 4.1 em bỏ vụ cảnh báo tốc độ rồi, do nhiều bác nói ồn quá!

Em thấy cái cảnh báo tốc độ hay mà, mới đầu cũng thấy hơi ồn, nhưng riết rồi quen, riết nữa thấy cũng hay...