Hạng C
7/9/18
707
5.713
93
From Anam Hội
không biết đội second home novaworld đang ngáp hả , vào ôm bom giùm đi . Đặc trưng khí hậu phan thiết là nóng , ở lâu sẽ rất khó chịu , vì vậy vùng có khí hậu tốt như bảo lộc hay khánh vĩnh thích hợp cho tĩnh tâm , nghĩ dữong lâu dài tăng dữ dội 5-10 lần

còn du lịch chỉ đông dịp cuối tuần chỉ đủ tiền trả lương nhân viên thôi
Bọn chủ đầu tư bđs nó ngủ như "cờ hó" bác ạ.
BL với khánh vĩnh mát thế mà lại ko lên làm , làm phan thiết chi nóng nực mà biển ko đẹp nữa.
nhờ bác em mới khai sáng giờ em mới nhận ra, mấy thằng CĐT lớn nó ngủ như "cờ hó" :D
Bác như ngọn đèn 1000W chói lói trong đêm mịt mù, khai sáng cho cả bầu trời OS,
Tại hạ khâm phụt.

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Bọn chủ đầu tư bđs nó ngủ như "cờ hó" bác ạ.
BL với khánh vĩnh mát thế mà lại ko lên làm , làm phan thiết chi nóng nực mà biển ko đẹp nữa.
nhờ bác em mới khai sáng giờ em mới nhận ra, mấy thằng CĐT lớn nó ngủ như "cờ hó" :D
Bác như ngọn đèn 1000W chói lói trong đêm mịt mù, khai sáng cho cả bầu trời OS,
Tại hạ khâm phụt.
Em gà quá , trước đây làm gì có khái niệm second home . Khánh vĩnh với bảo lộc là tự phát second home sau dịch . Làm second home thì chọn chỗ mát mẻ để ở chứ ai chui vô lò lửa phan thiết làm gì.

Phan thiết làm gì có tiềm năng du lịch nên tụi Vin , Sun chê không thèm làm. Đám gà như em nghĩ mình khôn hơn tụi Vin , Sun nên mua rồi chờ làm du lịch . Cái nova wolrd nhìn trên flycam toàn nhà với nhà , khu vui chơi bé tí, dịch vụ chỉ có mấy cái nhà hàng của nova , thằng nào siêu gà mới nhảy vô đây mua rồi chờ nó tăng giá

Hạng F
12/10/16
7.519
6.369
113
Bình Thuận quê mình thì quá rõ rồi bác… hạ tầng cao tốc + sân bay xong tự khắc dân các nơi đổ về, vị trí lưng tựa núi mặt giáp biển, liền kề vùng kinh tế động lực ĐNB + Tây Nguyên, vị trí này thì khó nơi nào sánh lại… tóm lại quê mình thiên thời địa lợi đang vượng, biển xanh cát trắng nắng vàng, đẹp như một bức tranh sơn mài… ;)
Thôi a đừng nói nữa, vkne mà coi thấy lại đòi đi PT mua đất nuôi trồng hải sản bây giờ

• Haha
Reactions: Com_ao_gao_tien
Hạng C
7/9/18
707
5.713
93
From Anam Hội
Em gà quá , trước đây làm gì có khái niệm second home . Khánh vĩnh với bảo lộc là tự phát second home sau dịch . Làm second home thì chọn chỗ mát mẻ để ở chứ ai chui vô lò lửa phan thiết làm gì.

Phan thiết làm gì có tiềm năng du lịch nên tụi Vin , Sun chê không thèm làm. Đám gà như em nghĩ mình khôn hơn tụi Vin , Sun nên mua rồi chờ làm du lịch . Cái nova wolrd nhìn trên flycam toàn nhà với nhà , khu vui chơi bé tí, dịch vụ chỉ có mấy cái nhà hàng của nova , thằng nào siêu gà mới nhảy vô đây mua rồi chờ nó tăng giá

Có đâu anh ơi, thằng VIN nu lắm. nó muốn lấy mảnh ngay Phú Hài mà lấy có được đâu anh, mà công nhận là nó may quá chứ ko giờ nó lấy nắng nóng thế sao mà làm dự án được

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Bình Thuận quê mình thì quá rõ rồi bác… hạ tầng cao tốc + sân bay xong tự khắc dân các nơi đổ về, vị trí lưng tựa núi mặt giáp biển, liền kề vùng kinh tế động lực ĐNB + Tây Nguyên, vị trí này thì khó nơi nào sánh lại… tóm lại quê mình thiên thời địa lợi đang vượng, biển xanh cát trắng nắng vàng, đẹp như một bức tranh sơn mài… ;)
Phan thiết tựa đồi cát thì đúng hơn nên mới có du lịch đồi cát . Nha trang bao quanh bởi núi cô tiên , núi chụt nên mới có siêu phẩm biệt thự triệu đô lưng tựa núi view biển , khí hậu quanh năm mát mẻ

Tất tần tật về đất sân bay phan thiết- bình thuận và trải nghiệm mua bán.
Tất tần tật về đất sân bay phan thiết- bình thuận và trải nghiệm mua bán.

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Có đâu anh ơi, thằng VIN nu lắm. nó muốn lấy mảnh ngay Phú Hài mà lấy có được đâu anh, mà công nhận là nó may quá chứ ko giờ nó lấy nắng nóng thế sao mà làm dự án được

thằng Vin đi đến đâu xin đất là sốt đất chỗ đó , lãnh đạo tỉnh xúc miếng kế bên là x lần hợp pháp cho con cháu . Nó lấy Cam lâm ngon hơn chứ lấy của nợ phan thiết này làm gì , hay em thủ dâm sinh hoang tường

• Haha
Reactions: vonam2016
Hạng B2
29/4/15
298
1.774
103
36
Phan thiết tựa đồi cát thì đúng hơn nên mới có du lịch đồi cát . Nha trang bao quanh bởi núi cô tiên , núi chụt nên mới có siêu phẩm biệt thự triệu đô lưng tựa núi view biển , khí hậu quanh năm mát mẻ
Okie đó anh… mỗi tội vị trí và thời gian di chuyển xa gấp đôi so với PT… PT di chuyển chỉ hơn 2h đồng hồ… mà ĐNB thì cực kỳ khát biển nên chỉ cần di chuyển tg ngắn sẽ có lợi hơn… safari 3.300 ha lớn nhất miền Nam… đồi cát trắng… 12 tháng ko dính bão… có thể làm du lịch quanh năm… ven PT đang làm cung đường ven biển cho khách vãng lai… ;)

Hạng D
28/10/19
1.244
4.386
113
So sánh Phan Thiết / Nha Trang có vài đặc điểm nhỏ như Bảo Lộc / Đà Lạt.
Ở góc độ tương đối chung, thì tuy Phan Thiết / Bảo Lộc có là điểm dừng chân, nhưng gần như phải đi qua, nên nhất định nó cũng có giá trị của nó.
Về khả năng phát triển và gia tăng giá trị, mình đánh giá Phan Thiết / Bảo Lộc dễ phát triển nhanh hơn 2 thành phố lớn kia.

Hạng C
20/10/17
702
956
103
So sánh Phan Thiết / Nha Trang có vài đặc điểm nhỏ như Bảo Lộc / Đà Lạt.
Ở góc độ tương đối chung, thì tuy Phan Thiết / Bảo Lộc có là điểm dừng chân, nhưng gần như phải đi qua, nên nhất định nó cũng có giá trị của nó.
Về khả năng phát triển và gia tăng giá trị, mình đánh giá Phan Thiết / Bảo Lộc dễ phát triển nhanh hơn 2 thành phố lớn kia.
So vậy là thấy em gà rồi . Bảo lộc và đà lạt đều là khí hậu lạnh . Nhưng Nha trang bao quanh bởi núi , khí hậu dễ chịu quanh năm , có bãi tắm công cộng . Phan thiết khí hậu nóng quanh năm, không có bãi tắm cộng cộng .

Phan thiết sắp tới còn thua Quy nhơn mà đòi so với nha trang .