Hạng D
22/8/16
2.216
22.220
113

Ngày 27-12, phóng viên Tuổi Trẻ đi xuyên suốt gần 100km và chứng kiến công trường dự án cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết nối hai tỉnh Đồng Nai với Bình Thuận đang tất bật người và máy móc để kịp mục tiêu thông xe kỹ thuật vào cuối năm nay.​

cnler viết chắc luôn.
Nay là cuối năm rồi nó còn kêu cuối năm xong. Hay là viết để mai post mà tổng biên tập lỡ cho post sớm 1 ngày ?

Tập Lái
4/1/23
22
32
13
38
Khu dân cư Phú Hài ( dự án của Hải Phát Bình Thuận) gần Sealink có ăn thua không mấy bác? Đơn giá bao nhiêu là hợp lý ôm cho chu kỳ tới ? Do Phan Thiết thì em mới đi kiểu du lịch vào Sealink, The Cliff.. với thuê xe máy chạy vòng vòng thành phố chứ chưa có dịp đi lại săn đất.

• Like
Reactions: huyb9 and Tommyteo
Hạng C
7/9/18
655
5.101
93
From Anam Hội
Khu dân cư Phú Hài ( dự án của Hải Phát Bình Thuận) gần Sealink có ăn thua không mấy bác? Đơn giá bao nhiêu là hợp lý ôm cho chu kỳ tới ? Do Phan Thiết thì em mới đi kiểu du lịch vào Sealink, The Cliff.. với thuê xe máy chạy vòng vòng thành phố chứ chưa có dịp đi lại săn đất.
dự án đó đang bị bộ xd có công văn đó bác, phân khu cao tầng đang ko được phép xây dựng

• Like
Reactions: Tommyteo
Tập Lái
4/1/23
22
32
13
38
dự án đó đang bị bộ xd có công văn đó bác, phân khu cao tầng đang ko được phép xây dựng
Cám ơn bác, mình vừa đọc thì sơ bộ là do phê duyệt chi tiết 1/500 năm 2020 cho phép xây cao tầng nhưng qh chung phân khu 1/200 duyệt năm 2010 thì chỉ cấp 2 tầng ? Như vậy là phải chờ giống ông Cam Ranh là duyệt lại qh phân khu 1/200 rồi mới tiếp tục? Phần đất nền thì có ảnh hưởng gì không? Do mình có 1 deal liên quan đến dự án này nên cần thông tin đa chiều hơn. Xin cám ơn nếu bạn có thông tin nào ít public bên ngoài.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
5/12/09
495
55
28
Em có ra khu Ocean Dunes nhìn thấy rất đẹp và thích, vì ngay trung tâm TP Phan Thiết. Cho em hỏi thời gian này minh mua vào được không các bác? Em xin cảm ơn nhiều.

Hạng B2
18/12/14
228
157
43
37
Phan Thiết. 1 TP biển buồn nhất về đêm, Ngày thì cũng y chang. Biển thì toàn bờ kè, k có bờ kè thì cũng hàng rào, k có hàng rào thì xấu, không xấu thì nước sâu…dịch vụ thì lèo tèo, dân tiết kiệm ít xài tiền. Đầu tư ở đây chắc đón đón sóng, đón gió

Hạng C
7/9/18
655
5.101
93
From Anam Hội

Có vẻ là hơi khoai đó mấy anh, tội cái sân bay vkl

Hạng B2
15/7/16
173
184
43

Có vẻ là hơi khoai đó mấy anh, tội cái sân bay vkl
Này ko phải là tin tốt cho PT sao bác, trc giờ PT chỉ có RĐ, nay lấp ló thêm Sun group thì tích cực rồi, trc giờ Sun làm gì cũng chỉn chu