Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn
dawmgoodman nói:
câu hỏi là, tại sao chúng ta lại mê tennis? thực sự tennis như một cô gái xinh đẹp, kiêu sa và tinh tế. Các bác thử phân tích xem đúng không?

Vì thế bác Dawm lúc dồn dập như bão táp, lúc dịu dàng như gió mùa thu, hehe.

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/2/04
742
2
18
46
tennis, một đam mê !!! </h1> chuẩn bị đổi đề tài rồi. Tập trung vô chuyên môn .... đi các bác ui:D

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Hay quá, lâu lắm rồi e không còn mơ đến tennis nữa. Bận thì ít mà .... làm biếng thì nhiều
.
Ở đây cao thủ nhiều quá , kHông biết có hội nào amator mới mới không e gia nhập với. E đánh từ hồi đại học sau đó tốt nghiệp thì nghĩ luôn đến giờ, bụng bự gồi, chậm chạp gồi nhưng mà bào đảm đánh hổng hụt banh đâu à nha..... :D. E ở Q2, ở sát bên có 4 sân cũng đẹp.

Hạng B2
28/8/08
199
20
18
E cũng một thời cực kỳ đam mê, sau rồi vì công việc lu xu bu liên tục, cộng với vịêc chuyển chỗ ở, xa sân tập quen thuộc, thành ra lơ là dần, các bác trong OTC đánh ở đâu, ngày giờ nào, xin cho em biết để tìm lại niềm đam mê một thời của em! Nhà em gần sân bay TSN

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
qwerty_22 nói:
E cũng một thời cực kỳ đam mê, sau rồi vì công việc lu xu bu liên tục, cộng với vịêc chuyển chỗ ở, xa sân tập quen thuộc, thành ra lơ là dần, các bác trong OTC đánh ở đâu, ngày giờ nào, xin cho em biết để tìm lại niềm đam mê một thời của em! Nhà em gần sân bay TSN

Chiều chủ nhật OTC sinh hoạt ở Bình Hòa (cuối đường Nơ Trang Long đó bác). Từ 14h đến 19. Bác ra chơi với anh em OTC nhé!