Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Chào các bác,

Em post mục này để các bác bình luận vì sao mình chọn chơi tennis, cách kinh nghiệm chia sẻ, các tâm sự quanh trái "banh lông", cái vợt bắt muỗi, cũng như các sự kiện liên quan...khiến mọi người phải bỏ nhiều thời gian, tiền bạc, công sức,...đeo đuổi :):D

Tennis đối với em không chỉ là một môn thể thao mà là một niềm đam mê, một phong cách sống. Ý các bác thế nào?:)

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47
RE: tennis, một đam mê !!!

e thì mê xe, chấm hết ....

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113

Em đang có sân ở Cao thắng nối dài. Z756. 3-5-7 từ 6g-8g.

Qua 2 ngày 26/8 và 30/9 tưng bừng với anh em OS tại Biên Hoà, bác xe3banh cũng đang muốn OS có 1 hội ở đâu đó để anh em có dịp thường xuyên gặp mặt, trao đổi, thư giãn cuối tuần...ở đâu đó các ngày chủ Nhật chẳng hạn. Nếu bác nào rảnh thì đứng ra sắp xếp nhé. Vợ em sắp sinh cháu nên không còn thời gian, chứ không em cũng góp 1 tay với các bác...:)

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113

Trích đoạn: vioswhite

e thì mê xe, chấm hết ....

Em cũng giống bác, mê xe. Nhưng khác là mê thêm tennis.

Khi mê xe em và bác cũng lọ mọ tìm kiếm những thông tin liên quan, chăm sóc cho vợ 2 của mình. Có lẽ vì vậy bác và em gặp nhau trên OS.

Tennis cũng vậy, sẽ mang đế cho bác những người bạn, những kinh nghiệm sống khác, những trải nghiệm trong thể thao, và một đam mê khác...

Vậy em như được sống thêm một cuộc sống nữa, được có nhiều bạn hơn và học hỏi được nhiều hơn :):D

Hạng D

Em thì mê thể thao từ nhỏ nên chơi cũng được nhiều món thể thao :D Và hiện nay, tennis là 1 niềm đam mê đang rực cháy dữ dội trong em nhất là từ khi có giải tennis OS 26/8 lần đầu tiên. Và cũng nhờ vậy mà em được hân hạnh quen thêm nhiều bác khác trong OS cũng có niềm đam mê tennis, có các cao thủ em rất hâm mộ. Và hình như lúc này nhờ siêng ra sân hơn nên em cũng giảm béo hơn tí :D
Xe thì em cũng mê nhưng hiện nay chưa có điều kiện nên dồn wa tennis zị [8D]

Hạng B1
11/7/07
91
1
8
SaiGon

Em cũng đã từng đam mê te lít hihihi :D , đi làm thì có trễ chứ đánh te lít thì mấy năm trời đến giờ đánh banh là đúng 11 giờ trưa có mặt , hihihi :Dkhông trể phút nào ,:D bây giờ thì không còn mê nữa nhưng vẫn thích ra sân để dưỡng sinh :D

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

Xe thì em cũng mê nhưng hiện nay chưa có điều kiện nên dồn wa tennis zị

cái này nhà sịa giống bác ...

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Nói về đam mê telis thì phải có học và tập luyện , đến khi đánh được rồi mới thấy mê . Còn có thứ cha sinh mẹ đẻ ra , không phải học hay tập luyện gì cũng đã mê mẩn roài ...... đàn ông chúng ta không nói ra thì ai cũng biết .... Đó chính là...............:D

Hạng D
30/1/07
1.083
0
36

Hiện tại phong trào tennis phong trào ở VN đang lên cao nên bác cũng mê theo thôi. Không bit sau này sẽ tới môn j nữa đấy, không chừng là goll ấy chứ:D
Trích đoạn: dawmgoodman

Tennis đối với em không chỉ là một môn thể thao mà là một niềm đam mê, một phong cách sống. Ý các bác thế nào?:)