Hạng C
12/5/14
567
548
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tết 2020 - Quán ăn trưa có võng ngủ ở Cam Ranh

Chào các bác,
Tình hình là năm nào em về Tết cũng ghé Cam Ranh ăn trưa và ngủ trưa lấy sức. 3 năm liền rồi mà năm nào cũng phải vật vợ Cam Ranh tìm cả 30mins vẫn ko ra chỗ nào ưng ý.

Đang chuẩn bị cho Tết 2020 nên lên đây hỏi bác nào có thông tin quán ăn trưa ngon và có võng ngủ trưa mát mẻ ở Cam Ranh chia sẽ em với. Em nghĩ đa phần các bác về miền Trung hoặc miền Bắc đều tranh thủ chạy và ra tầm Cam Ranh là ăn trưa và ngủ lấy sức..

Mong được các bác chia sẽ. Thân

Last edited by a moderator:
Hạng B1
14/7/12
89
3.743
83
Quán ăn ở CR ko có võng, võng thì chỉ có quán nước thôi, từ trung tâm tp Cr trở ra hướng bắc dọc 2 bên đường có rất nhiều, bác thấy ưng quán nào thì ghé vô. còn ko thì bác chạy ra tới thị trấn Cam Đức có những quán võng dưới gốc những cây xoài to rất mát mẻ.

Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
Chào các bác,
tình hình là năm nào em về Tết cũng ghé Cam Ranh ăn trưa và ngủ trưa lấy sức. 3 năm liền rồi mà năm nào cũng phải vật vợ Cam Ranh tìm cả 30mins vẫn ko ra chỗ nào ưng ý.

Đang chuẩn bị cho Tết 2020 nên lên đây hỏi bác nào có thông tin quán ăn trưa ngon và có võng ngủ trưa mát mẻ ở Cam Ranh chia sẽ em với. Em nghĩ đa phần các bác về miền Trung hoặc miền Bắc đều tranh thủ chạy và ra tầm Cam Ranh là ăn trưa và ngủ lấy sức..

Mong được các bác chia sẽ. Thân
Em chạy ra Nha trang luôn, ăn trưa rồi té tiếp cụ ơi ! Cụ về đâu?

• Like
Reactions: LongBMW
Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
Em về Quảng Ngãi nhưng thường nghỉ đêm ở Tuy Hòa. Nha Trang nhiều khựa quá e không thích ghé.
Tuy Hòa cũng đc cụ ah ! Xuất phát SG đi thì nên chạy sớm sớm chút. Vì khu vực SG và ĐN và từ Dầu Giây qua Bình Thuận đường hẹp, xe nhiều nên đi muộn chạy chậm lắm. Em năm nào qua BT cũng tầm 6h sáng

Tập Lái
29/11/19
1
0
1
39
Em về Quảng Ngãi nhưng thường nghỉ đêm ở Tuy Hòa. Nha Trang nhiều khựa quá e không thích ghé.
Hello Bác, Tết năm nay lần đầu em chạy về quảng, Ko biết sài gòn đi mấy giờ thì đến Tuy Hòa nghỉ hả bác

14/6/17
879
424
63
Tuy Hòa cũng đc cụ ah ! Xuất phát SG đi thì nên chạy sớm sớm chút. Vì khu vực SG và ĐN và từ Dầu Giây qua Bình Thuận đường hẹp, xe nhiều nên đi muộn chạy chậm lắm. Em năm nào qua BT cũng tầm 6h sáng
Bác qua BT tầm 6h sáng thì chắc đi sớm lắm phải không? Đến Tuy Hòa thì mấy giờ vậy Bác. Bác xuất phát tại đâu vậy?

• Like
Reactions: Sang-Cruzer
Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
Bác qua BT tầm 6h sáng thì chắc đi sớm lắm phải không? Đến Tuy Hòa thì mấy giờ vậy Bác. Bác xuất phát tại đâu vậy?
Xuất phát 4h sáng đi cụ. Thời điểm đó xe máy ít dễ chạy. Ăn sáng ở BT đó cụ,