Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
BÁc chạy có nhanh không? Đi về ngày nào? Đi xe loại gì, đường xá đi có ok không bác. E tính chạy city và lo lắng ko biết tết đông xe và sợ mấy chú xe khách vượt ẩu lắm.
Tết không đông đâu. City thì vô tư đi bạn ah. nên khởi hành sớm lúc SG ra để tránh đông xe ở Đồng Nai và Hàm Thuận Nam

14/6/17
879
424
63
Cảm ơn các bác. Em cũng có con nhỏ với lại chủ yếu tìm chỗ dừng vừa ăn vừa ngủ vì sáng chạy sớm. Em thì chỉ nghỉ ở Tuy Hòa thui chứ ráng về Quãng NGãi lun ko nổi. Em dân Mộ Đức nên lái xe rất Mức Độ :)
Bác về ngày mấy vậy. e cũng đi giống bác. 29 AL xuất phát. Bác đi sớm hơn thì có gì post lên cho anh e thông tin với nhé Bác.

Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
Em về Quảng Ngãi nhưng thường nghỉ đêm ở Tuy Hòa. Nha Trang nhiều khựa quá e không thích ghé.
Hello Bác, Tết năm nay lần đầu em chạy về quảng, Ko biết sài gòn đi mấy giờ thì đến Tuy Hòa nghỉ hả bác
Năm nào mình cũng về Quảng Ngãi, xuất phát từ Thủ Đức lúc 4g30 sáng, ăn trưa ở Nha Trang tầm 12g và nằm ngủ khoảng 30p, về đến TP Quảng Ngãi lúc 9g30 tối.
E thấy nhiều ae công ty về cũng hay dừng quán này, mà mấy lần chạy qua luôn, haha. Tiện đâu dừng đó chứ cũng không canh chỗ dừng vì có con nhỏ.
Em cũng về Quảng Ngãi đây, Sơn Tịnh nè. kkk

Anh em Quảng Ngãi đông ha, em cũng ở Quảng Ngãi tết năm nào cũng chạy xe về :D. Năm nay ông con trường cho nghỉ học là về luôn, chắc tầm 20 - 23 AL. Anh em nào về tầm đó thì lập nhóm đi cho vui nhé.

Hạng C
12/5/14
567
548
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác về ngày mấy vậy. e cũng đi giống bác. 29 AL xuất phát. Bác đi sớm hơn thì có gì post lên cho anh e thông tin với nhé Bác.
Anh em Quảng Ngãi đông ha, em cũng ở Quảng Ngãi tết năm nào cũng chạy xe về :D. Năm nay ông con trường cho nghỉ học là về luôn, chắc tầm 20 - 23 AL. Anh em nào về tầm đó thì lập nhóm đi cho vui nhé.

em về 24 AL ạ, làm xong thứ 6 là thứ 7 em xuất phát, với 23 AL còn cúng ông Công ông Táo nữa

14/6/17
879
424
63
em về 24 AL ạ, làm xong thứ 6 là thứ 7 em xuất phát, với 23 AL còn cúng ông Công ông Táo nữa
Bác được nghĩ tết sớm nhỉ. Bác đi vào ngày nào. đi QL1A luôn ko? Em tính khi vào lên đắc lắc thăm bà con. có anh em góp ý là vào Quy nhơn rồi lên đắc lắc sẽ ok hơn. Em chưa đi lần nào. Mong các bác đã đi rồi chỉ giáo chút tình hình và kinh nghiệm nhé! Đi honda city thì ổn không ạ.

Hạng B2
29/7/13
154
98
38
Chạy
Năm nào mình cũng về Quảng Ngãi, xuất phát từ Thủ Đức lúc 4g30 sáng, ăn trưa ở Nha Trang tầm 12g và nằm ngủ khoảng 30p, về đến TP Quảng Ngãi lúc 9g30 tối.

chạy nhanh thế ?

Hạng B2
5/11/13
229
125
43
Em chắc về nhà nghỉ ngơi tí là ăn giao thừa, năm nay 29 là tới 01, ngắn quá ngắn.
Chúc các bác thượng lộ bình an, cứ tàn tàn mà đi, ko phải vội.