Hạng B2
5/9/18
164
268
63
mình hay xài google map. mà cũng nên tìm hiểu trước khi đi, đặc biệt là nếu đi buổi tối. mình đi hồ tràm, buổi tối chị gồ dẫn đi đường nhỏ, ko đèn đường, ko nhà 2 bên; may sao cũng tới được khách sạn, chứ vừa đi cũng vừa xón...

Hạng C
25/10/20
783
934
93
Hồ Chí Minh
www.shopee.vn
Google dẫn đường, Maps của Hyundai Báo tốc độ. Hết, còn ai hơi chị google mỗi tội lâu lâu chơi 1 zố. Đợt lễ vừa rồi chị dẫn hẵn vào nhà người ta luôn mới ác =]] những vẫntin tưỡng chị. Còn cho e hỏi thêm hud của vietnam là cảnh báo tốc độ bằng app vietmap trên đt ạ?

Hạng B2
1/6/16
147
148
43
40
Gooogle Map cụ tổ ngành dẫn đường, đi xe lắp thêm Camera hành trình VietMap cảnh báo tốc độ là ok

• Like
Reactions: CuBiMi
9/7/20
758
1.042
93
28
1. Gg map ở vn cập nhật nhiều địa điểm nhất nên dùng để search ok. Còn cái cao tốc thì tầm 1 tuần nữa là gg map cập nhật thôi, do nó mới mà. Xài gg map chú ý chọn dẫn đường cho xe hơi, nhiều ông để mặc định xe máy nó dắt đi đường nhỏ là đúng.

2. apple map cũng khá chuẩn, chỉ có điều địa chỉ hơi ít hơn ggmap với chưa có dẫn đường tiếng việt. Apple map cũng có cập nhật giao thông khá tốt. Mình đang dần dần chuyển qua dùng apple map, tương thích carplay cũng ổn.

3. vietmap: cập nhật đường, tốc độ hàng quý ok. Nhưng tìm địa chỉ thì siêu ngu. Nên dùng khi chạy đường xa để báo tốc độ, kết hợp gg map để dẫn đường.

4. navitel, here, waze...: ở vn rất phế, xài tạm ok nhưng ko bằng 3 ông trên đc.

• Like
Reactions: wot
Hạng F
28/8/19
6.713
11.420
113
Palm Beach, Florida, US
Gôgle đường quốc lộ thôi bác
Chứ vô đường huyện đường xã thì chỉ có lội ruộng thôi bác :D
Ối dzồi!
Ngay tại nhà Mẹ nó mà còn có lần nó dẫn mình đi vào đất nhà người ta. Lúc đó mà bị bắn thì ko biết còn sống để kiện nó ko..kkk
Thông cảm, Nó cũng.là các Software update Data từ Người chứ đâu phải Thánh thần gì.

Hạng D
18/2/10
3.135
2.902
113
Đã cập nhật đâu bác ??? Sáng nay e phải xài apple map
Đã cập nhật rồi nha bác, sáng nay là lúc nào? Sáng nay mà trước 8h thì ko chắc, mới có nút giao thôi, nhưng sau 10h thì đã ok rồi!

• Like
Reactions: target_locked