Hạng D
18/2/10
3.135
2.902
113
Google dẫn đường, Maps của Hyundai Báo tốc độ. Hết, còn ai hơi chị google mỗi tội lâu lâu chơi 1 zố. Đợt lễ vừa rồi chị dẫn hẵn vào nhà người ta luôn mới ác =]] những vẫntin tưỡng chị. Còn cho e hỏi thêm hud của vietnam là cảnh báo tốc độ bằng app vietmap trên đt ạ?
Em cũng vậy, dẫn đường thì dùng google maps điện thoại (Không cắm vào Apple car play :D ), tốc độ thì nghe của navitel (Tham khảo)

Tin tưởng google maps tuyệt đối, đã ko biết đường thì nghe nó chứ nghe ai? Đường to đường nhỏ là chơi tất, đường vừa lọt xe cũng chơi luôn (Chơi nhiều lần rồi mà chưa có sao)

Hạng D
9/2/18
3.426
5.052
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Vietmap S2 chỉ dc cảnh báo ngon, giao diện cùi bắp, dò dẫn đường rối rắm.
Google map vẫn hay nhất đôi khi hay chỉ láo toét, nếu có cảnh báo như Vietmap có thu phí là ngon lắm

• Like
Reactions: gachcaocap
Hạng C
4/12/14
843
8.182
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
"Bạn hữu đường xa" --> post lên trước khi đi --> comment đọc mỏi mắt :D
Xưa thôi. Giờ toàn chửi. Xưa hỏi gì cũng sẽ có a e trả lời. Giờ hỏi toàn mấy thằng tinh tướng bố đời tỏ vẻ hiểu biết. Ví dụ hỏi cung đường đó có đông ko để biết tính lộ trình thì ko tl đông hay ko mà lại nói đi đường thủy đi cho trống. Bà mẹ :D

• Like
Reactions: pvandung
Hạng B2
14/2/20
341
169
43
44
Xưa thôi. Giờ toàn chửi. Xưa hỏi gì cũng sẽ có a e trả lời. Giờ hỏi toàn mấy thằng tinh tướng bố đời tỏ vẻ hiểu biết. Ví dụ hỏi cung đường đó có đông ko để biết tính lộ trình thì ko tl đông hay ko mà lại nói đi đường thủy đi cho trống. Bà mẹ :D
Đôi khi ko bít thì hỏi, hỏi xong bị chửi lun, từng gặp cảnh giống bác

• Haha
Reactions: josephvn
Hạng F
29/10/16
11.629
22.553
113
Pháp
Em thấy app Waze có hướng dẫn đi CT PT-DG mà anh chủ
Có điều là cần chia sẽ thông tin, mà anh em lại ít người chịu chia sẽ, như tai nạn, kẹt xe, làm đường, cầu xá, thậm chí ...cảnh sát .... Waze chỉ hửu dụng khi có cộng đồng chia sẽ mà thôi.
Thường thì ở VN nên xữ dụng google với waze song hành.

Hạng D
15/11/13
3.853
4.671
113
Có điều là cần chia sẽ thông tin, mà anh em lại ít người chịu chia sẽ, như tai nạn, kẹt xe, làm đường, cầu xá, thậm chí ...cảnh sát .... Waze chỉ hửu dụng khi có cộng đồng chia sẽ mà thôi.
Thường thì ở VN nên xữ dụng google với waze song hành.
Đường ở VN thì nên xài Vietmap trên màn hình còn điện thoại thì mở google map
GGM để chỉ đường còn VM dùng để báo tốc độ tối đa cho phép.

• Like
Reactions: PMH82 and Osin
Hạng B2
25/6/19
187
278
64
43
Em giống bác nhưng em xài GG trên màn hình xe, còn báo tốc độ thì xài hud của Vietmap. Mời bác kế tiếp.
vụ báo tốc độ của hud có được hệ thống cập nhật thường xuyên không bác. Như e xài vietmap lâu lâu phải cập nhật mới á bác

Hạng D
16/11/20
2.653
7.912
113
37
vụ báo tốc độ của hud có được hệ thống cập nhật thường xuyên không bác. Như e xài vietmap lâu lâu phải cập nhật mới á bác
HUD nó xài dữ liệu online nên cập nhật thường xuyên. Vietmap xài offline nên cập nhật theo quý. Em cài cả 2 thứ thì thấy xài HUD khá ổn, báo chính xác trên 90%.

• Like
Reactions: luckytwice