Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45
RE: Thắc mắc về cách sử dụng Mobile handfree trong Santa Fe 2007 VGT

Ko có "răng xanh" đâu các bác ơi.

Hạng B1
21/1/08
63
0
0

Em nghe nói có bộ chuyển đổi "Răng xanh" sang cắm lỗ, không biết đã có ai dùng chưa. Nếu mà có bộ chuyển đổi này thì hay ra phết, cứ vào xe là kết nối được, chẳng cần cắm lỗ làm gì. Xe em Click cũng vậy, cái vụ handfree này không hoạt động. Có bác nào chế được để dùng bluetooth với loại chỉ có jack cắm handfree không?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: super_fox

Dạ để em hỏi bác Huy rồi báo cáo ại các bác :D Nếu SF 2007 mà có "răng xanh" thật thì quá đỉnh :)
Bác Cáo dạo này lơi là sinh hoạt với anh em nên ko để ý đến vụ DVD Caska 317 rồi, có bluetooth. Nhưng chỉ hiển thị được số gọi đi đến thôi, hình như chưa có danh bạ! Anh em đang định thay đồng loạt + KTS VTC + camera lùi 170 độ.

Hạng B2
14/5/07
148
17
18

Trích đoạn: sonph70

Cảm ơn bạn Marabelo, mình cũng đã thử cắm vào con Nó kìa 6600 của mình nhưng không được, có lẽ phải mua chú ĐT khác cho phù hợp với xe vậy. Moto RAZ có được không bạn ?

Cái giắc theo xe thì nó chỉ hợp với giắc điện thoại nào là mono thôi, 1 loa + 1 mic. Em check lại mấy máy đời mới nó đều là stereo + mic nên cắm ko được, mặc dù đút vừa bác ạ!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@Bác Khoai: đổi luôn sang Caska 317 cùng anh em đi, rồi cho về hưu chức năng handfree luôn thể!

Hạng B2

Em xin lạc hướng 1 tí: Carens có Handfree không các bác nhỉ? Và nếu em muốn lắp thêm thì có bác nào hướng dẫn em với ợ.