Hạng B1
8/1/08
51
0
0
Ha noi
Em định lấy một em getz để vi vu cùng vợ con, đi xem các nơi đều thấy rao mấy em 1.4 khoảng 22 - 24 ngàn tuỳ loại số. Thế nhưng hôm Tết đi taxi thấy anh tài bảo thằng bạn vừa mua một em có 18 ngàn, lấy từ một công ty taxi, xe mới nhập khẩu 100%, em không tin cãi bằng được, anh Tài còn bảo ra Tết liên lạc lại rồi dẫn đi lấy, chỉ xin ít xăng dẫn mối thôi. Vậy là thế nào nhỉ, họ cắt bớt option đi à, hay đời xe thấp, hình như em còn nghe nói Getz có loại 1.1. Các pác giúp em với để em sớm có quyết định đúng.
Hỏi nhỏ chút nữa, Getz còn dòng 1.6 mới không biết giá thế nào nhỉ?, có ai biết ko?

Tập Lái
8/2/08
2
0
0
360.yahoo.com
RE: Thắc mắc về em Getz

Xe Taxi thông thường thì họ đặt hãng và cắt bớt opiton đi, giá rẻ hơn là đúng, giá xe 1.1 em hỏi trước Tết chỉ khoảng hơn 19k thôi, loại 1.4 (click W) khoảng hơn 20K còn Getz 1.6 ở hãng Hyundai nhập là hơn 22K (tùy theo AT hay MT) nhưng opiton ngon hơn nhiều (ABS, túi khí lái, vành hợp kim) em đã đi xem rồi, nhưng em nghe anh em trên OF nói là Gezt tốn xăng lắm, trên 10l/ 100km loại 1.4 nên em cũng đang băn khoan ko biết có lấy em này không, theo em bác lấy em Lacetti Ex giá cũng thế mà, nhìn hoành tráng hơn đấy, chúc bác chọn được xe ưng ý nhé!

Hạng B2
20/3/07
201
0
0
53
Hue City

Em vừa được sale chào giá loại 1.1 MT chỉ khỏang 16,5K thôi,loại này cắt hết option,nghe nói giá này để cạnh tranh với Morning của THải lắp ráp dự kiến bán 16k.

Hạng B2
12/11/07
190
0
0

@phamanhtuan.bsp: Bác hỏi chỗ nào mà giá tốt thế, mách cho anh em cùng tham khảo với. Nếu có giá 16.5 em đăng ký lấy liền. Ủa mà xe này chắc số sàn rồi hả bác

Tập Lái
6/1/08
1
0
0
www.haminhduc.com

Bác ý đã nói là 1.1 MT rồi mà các bác, mà theo em được biết, thì 1.1 cũng chỉ có MT thôi chứ???
Em cũng đang định lấy 1 em AT cho vợ. Các bác múc được ở đâu thì thông báo cho anh em tham khảo với nhé!

Hạng B1
8/1/08
51
0
0
Ha noi

Trích đoạn: phamanhtuan.bsp

Em vừa được sale chào giá loại 1.1 MT chỉ khỏang 16,5K thôi,loại này cắt hết option,nghe nói giá này để cạnh tranh với Morning của THải lắp ráp dự kiến bán 16k.
Cám ơn bác, cho xin thông tin ở đâu với, nghe được đấy

Hạng B2
30/9/07
148
4
18
47

Trích đoạn: phamanhtuan.bsp

Em đang định mua xe, bác cho em cái địa chỉ tới xem nó thế nào.thanks bác

Hạng B2
20/3/07
201
0
0
53
Hue City

@all các bác hỏi thăm về Getz 1.1 MT: sale Thành Lợi-Huế vừa báo với em lô xe này nhập về qua Cảng Đà nẵng,cuối tháng này hàng về đến VN.

Hạng B1
13/10/06
60
5
8

Ủa , Getz mà cũng có máy 1.1L hả ??? Hàng này cho thị trường nào nhỉ???