Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
Anh Hải nhập nguyen chiếc nên để giá đắt để giàn trận cho tưong lai khi anh ấy thực hiện lắp ráp, cắt xén, trộm Long tráo phụng như đang làm với KIA thì sẽ giảm giá để anh em tưởng rẻ nhào vô ấy mà
Hay quá pác ơi.....chuẩn hết!

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Hay quá pác ơi.....chuẩn hết!
Ở Pháp con này có mười mấy ngàn thôi... sao về VN lắp rắp đắt thế, lại nội địa hóa nhiều vô kể, cứ cái gì lắp thêm cho đẹp là hàng của "Bác Tập", trong hình nhìm xấu, gặp ở ngoài cũng thường thôi, Thương hiệu tốt nên phụ tùng cũng đắt lắm..:3duongbiahutthuoc:

Hạng B2
1/8/13
394
119
43
0909 016 946
www.muaxegiatot.vn
Anh Hải nhập nguyen chiếc nên để giá đắt để giàn trận cho tưong lai khi anh ấy thực hiện lắp ráp, cắt xén, trộm Long tráo phụng như đang làm với KIA thì sẽ giảm giá để anh em tưởng rẻ nhào vô ấy mà
Hiện tại là xe lắp ráp bác ạ, bác chưa tìm hiểu kỹ đã tuôn ngọc rồi

Hạng B2
24/11/12
212
56
28
11
Chiếc này bữa thấy ngoài đường, không đẹp như em nghĩ nhưng nhìn khác biệt và sang hơn các xe cùng phân khúc

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Hiện tại là xe lắp ráp bác ạ, bác chưa tìm hiểu kỹ đã tuôn ngọc rồi
Ồ, lắp ráp mà đã thế này thì quả thật là anh Hải thần thánh bác nhỉ. Bác đây có tậu một em chưa

Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
Bạn Bonchen quá :))
tất cả đều theo ISO, không có ai dám tráo cả.

Hạng B2
24/11/12
212
56
28
11
Ồ, lắp ráp mà đã thế này thì quả thật là anh Hải thần thánh bác nhỉ. Bác đây có tậu một em chưa
Chỉ có bác thần thánh a Hải thôi chứ anh Hải không dám thần thánh với bác đâu ;)

Chỗ em có bác đi Renaul nhập nói rằng xe Pháp đi đầm, chắc, đặc biệt các bộ phận như máy lạnh, loa chạy cực tốt, êm... Nói chung bề ngoài xấu (ko đẹp) nhưng chất lượng OK, đúng chuẩn châu Âu.

Hạng B2
19/10/11
202
49
28
Ở Pháp con này có mười mấy ngàn thôi... sao về VN lắp rắp đắt thế, lại nội địa hóa nhiều vô kể, cứ cái gì lắp thêm cho đẹp là hàng của "Bác Tập", trong hình nhìm xấu, gặp ở ngoài cũng thường thôi, Thương hiệu tốt nên phụ tùng cũng đắt lắm..:3duongbiahutthuoc:

Con lạy thánh, bốc phếch vừa thôi, xe này làm gì có bán tại Pháp? em sợ trình chém gió của mấy bác rồi đấy

• Like
Reactions: no_need_1