Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Bạn Bonchen quá :))
tất cả đều theo ISO, không có ai dám tráo cả.
Tôi đi 2 con xe 1 do anh Hải lắp ráp và 1 xe nội địa Hàn Quốc, khác nhau nhiều lắm. Bạn có niềm tin thì cứ enjoy tiếp nhé, bye bạn nhé

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Chỉ có bác thần thánh a Hải thôi chứ anh Hải không dám thần thánh với bác đâu ;)
Nếu bác ko phải là sale của a. Hải thì bác cứ theo niềm tin đi bác ơi, em là em ko tin xe anh Hải, 1 lần là tởn tới già rồi, thà mất công tí nhưng tìm xe nhập bản nội địa Hàn Quốc sẽ good hơn rất nhiều, ko phải ôm cục tức khi đi xe.
Bác cứ hành động theo niềm tịn của bác, ko phải tranh luạn với em làm gì cho mất tgian đâu bác nhé

• Like
Reactions: frends_4x6
Hạng B2
24/11/12
212
56
28
11
Nếu bác ko phải là sale của a. Hải thì bác cứ theo niềm tin đi bác ơi, em là em ko tin xe anh Hải, 1 lần là tởn tới già rồi, thà mất công tí nhưng tìm xe nhập bản nội địa Hàn Quốc sẽ good hơn rất nhiều, ko phải ôm cục tức khi đi xe.
Bác cứ hành động theo niềm tịn của bác, ko phải tranh luạn với em làm gì cho mất tgian đâu bác nhé
Yeah! Vì một niềm tin không thần thánh a.Hải quá để rồi ăn cục tức :D

Hạng C
4/4/14
889
652
123
bác này làm ở Toyota hay sao nhỉ ?

ahahah xe cùi mà khen quài !! sợ thật
nói về Giá trị mỗi dòng xe các Hãng - em nghĩ bác nên học hiểu vài năm nữa

Em đang đi Motor hahaha ...!!

em có nhận xét của riêng em, em không hạ nhục cá nhân nào cả, em chỉ nói về suy nghĩ của người đi xe, em đã đi 2 đời xe của anh Hải rồi, hiện tại em đang xài K3 2.0 nghen bác, nhưng nếu có lần thứ 3 em sẵng sàn qua Cam cho lành, nói thể để bác hiểu chứ em chả phải sale toy, cũng chả thần thánh gì ở đây cả, nên bác chém nhẹ cho em nhờ

Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Cá nhân em thấy nó thích hợp cho nữ hơn.
Theo ý kiến cá nhân em thì em nó có vẻ đẹp riêng, đặc trưng cho phong cách, dáng vóc của dòng xe nước Pháp. Do mình nhìn xe Hàn, xe Nhật, xe Đức quen rồi nên mình thấy nó hơi nữ tính. Nhưng thật ra nó đẹp kiểu sang ,thanh lịch và văn phòng hơn. Tuy nhiên bên Peugeot có 1 số mẫu xe thiên về phong cách cứng cáp , mạnh mẽ như dòng xe Đức. Còn giá em nó như vậy là vừa, vì chất lượng và tính năng khá nhiều, và thương hiệu xe Pháp vẫn đẳng cấp và xếp hàng trên so với 1 số dòng xe Nhật trong phân phúc muh.