Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
Nhớ ngày xưa bố già cho ngồi con 405 hay 40... gì đó k nhớ rõ - phê phê hoài niệm...

Tập Lái
2/7/14
21
8
3
35
E nói thật chứ,tầm tiền này,tha hồ có sự lựa chọn cho các Bác.Xe này e đã xem tận mắt,sờ tận tay,chỉ được cái thương hiệu Pháp cho mấy Bác thích hoài cổ thôi,ko nên mua,phí lắm.
"Ăn Cháo Đá Bát "

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Anh Hải nhập nguyen chiếc nên để giá đắt để giàn trận cho tưong lai khi anh ấy thực hiện lắp ráp, cắt xén, trộm Long tráo phụng như đang làm với KIA thì sẽ giảm giá để anh em tưởng rẻ nhào vô ấy mà
:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
với giá này thì Mazda 6 hoặc Sonata ngon hơn

Xe này anh em bàn kỹ rồi, nó cùng hạng Civic Altis K3 Focus, giá bán tại ngay EU là như nhau cho các dòng này.

Tuy nhiên anh em đánh giá cần phải rẻ hơn các dòng kia thì may ra mới mua, đằng này lại set giá bằng xe dòng trung ( loại công suất thấp nhất).

Xe này là Tây, nhưng là Tây ninh, mà lại quảng cáo và nói cứ y như xe Tây Đức, ha ha!!!

Giá này e khó cạnh tranh ! mà thiết kế nẹp bên hông kiểu này ! em thấy các hãng như toyo, bmw, mer và 1 số hãng khác dùng từ năm 2005 , nhìn thiết kế em này được cái mặt trước hiện đại chút, 2 bên hông tuy nhìn cũng khá đẹp nhưng thấy nó vẫn cũ cũ ! giá này nếu là em, sẽ chọn 1 chiếc xe đức cũ !

Hạng B2
27/6/14
385
71
28
43
Anh Hải nhập nguyen chiếc nên để giá đắt để giàn trận cho tưong lai khi anh ấy thực hiện lắp ráp, cắt xén, trộm Long tráo phụng như đang làm với KIA thì sẽ giảm giá để anh em tưởng rẻ nhào vô ấy mà
bác nói quá hay và chuẩn. :3dtanghoa:

Tập Lái
2/5/14
0
34
18
em thấy các bác không có tiền nên vào đây nói bậy (riêng em cũng không có tiền),người làm ra tiền và thành đạt không suy nghĩ nhiều như vậy,chiếc xe cung là đồ trang sức thôi ,thích thì mua,không thích thì đổi,nói chung mục tiêu khách hàng không phải là các bác,hêhhee

• Like
Reactions: TurboS
Hạng B1
11/3/14
63
21
8
em thấy các bác không có tiền nên vào đây nói bậy (riêng em cũng không có tiền),người làm ra tiền và thành đạt không suy nghĩ nhiều như vậy,chiếc xe cung là đồ trang sức thôi ,thích thì mua,không thích thì đổi,nói chung mục tiêu khách hàng không phải là các bác,hêhhee

Suỵt, ai cũng ngầm hiểu điều bác nói, nên bác đừng có nói to ra :)