Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
Cả nhà chả ai thích PVX nhỉ, em thấy chạt nó cực giống con PVA lúc bắt đầu lăn bánh đó ...
. Nó đầu tư tài chén cỡ đỡ và đăng ký bán lần lần toàn ở mức giá tốt, khi hạch toán lợi nhuận nó sẽ thế nào cà ???

Nhà mình có bác nào dính anh này không ? http://cafef.vn/FPC-37339/fpc-bi-tam-ngung-giao-dich-tu-652010.chn

Last edited by a moderator:
Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
@ bác thanhpx : nếu bác thích 3 con ICG, TH1, VGS như đã post 1 lần nào thì đã có thể canh lần lần mua vào ICG (khoảng giá 35 là đẹp) và TH1 (khoảng giá 59-60 là đẹp) được rồi đó bác, hy vọng T+4 trở đi nó sẽ phi để bác có thể ra bất cứ lúc nào... Bac1 nghiên cứu thêm và phím co em đu theo với nhé :D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
@Mợ: KDC phải ra trước chốt, giá nào cũng ra, sai thì sửa rút kinh nghiệm thôi mợ. (sửa kiểu này hòai chắc hết vốn luôn hehe)

@Sếp trưởng đang nói con Tê Ku đấy à? Em quê con này lắm nha.:D

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
songnguyen nói:
@Mợ: KDC phải ra trước chốt, giá nào cũng ra, sai thì sửa rút kinh nghiệm thôi mợ. (sửa kiểu này hòai chắc hết vốn luôn hehe)

@Sếp trưởng đang nói con Tê Ku đấy à? Em quê con này lắm nha.:D

Con này chờ NN nó phạt bao nhiêu đã , nguy hiểm lắm bác ui.

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
songnguyen nói:

OK , sẽ ra trước chốt, nhưng em đang đọc chạt của nó đây, khả năng phiên thứ 5 vừa rồi là nó nghỉ chân đón khách thôi, nó sẽ chạy cho mình ra .... gỡ huề vốn, mà biết đâu có tính lãi trời cho thì seo, như con KKC em ăn rùa đó :D.

Bác nhìn KQKD con VPL của bác chưa, bác hiểu vì sao em đọc chạt nó sai chưa ??? :) (Phải chống chế cho đỡ quê chớ... hì hì)

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
vothangdau nói:
songnguyen nói:

OK , sẽ ra trước chốt, nhưng em đang đọc chạt của nó đây, khả năng phiên thứ 5 vừa rồi là nó nghỉ chân đón khách thôi, nó sẽ chạy cho mình ra .... gỡ huề vốn, mà biết đâu có tính lãi trời cho thì seo, như con KKC em ăn rùa đó :D.

Bác nhìn KQKD con VPL của bác chưa, bác hiểu vì sao em đọc chạt nó sai chưa ??? :) (Phải chống chế cho đỡ quê chớ... hì hì)

Còn lâu mới tới Trung thu mà mua KDC chi sớm dữ vậy mợ?

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
jungle nói:
vothangdau nói:
songnguyen nói:

Còn lâu mới tới Trung thu mà mua KDC chi sớm dữ vậy mợ?
Thích thì mua, hỏi chi vậy bác ?

Status
Không mở trả lời sau này.