Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
vothangdau nói:
jungle nói:
vothangdau nói:
songnguyen nói:
@Mợ: KDC phải ra trước chốt, giá nào cũng ra, sai thì sửa rút kinh nghiệm thôi mợ. (sửa kiểu này hòai chắc hết vốn luôn hehe)

OK , sẽ ra trước chốt, nhưng em đang đọc chạt của nó đây, khả năng phiên thứ 5 vừa rồi là nó nghỉ chân đón khách thôi, nó sẽ chạy cho mình ra .... gỡ huề vốn, mà biết đâu có tính lãi trời cho thì seo, như con KKC em ăn rùa đó :D.

Bác nhìn KQKD con VPL của bác chưa, bác hiểu vì sao em đọc chạt nó sai chưa ??? :) (Phải chống chế cho đỡ quê chớ... hì hì)

Còn lâu mới tới Trung thu mà mua KDC chi sớm dữ vậy mợ?
Thích thì mua, hỏi chi vậy bác ?

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
vothangdau nói:
Bác nhìn KQKD con VPL của bác chưa, bác hiểu vì sao em đọc chạt nó sai chưa ??? :) (Phải chống chế cho đỡ quê chớ... hì hì)

Lãi ít nhưng mà sao nó chạy kinh thế, chắc sắp dừng phải không mợ? Nếu hôm đó vô cũng ăn trọn T+4 mợ nhỉ.:)

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
songnguyen nói:
vothangdau nói:

Lãi ít nhưng mà sao nó chạy kinh thế, chắc sắp dừng phải không mợ? Nếu hôm đó vô cũng ăn trọn T+4 mợ nhỉ.:)

Đang học cái này đây. Ko có cổ phiếu tốt ,chỉ có cổ phiếu lên giá và xuống giá ,học hoài chưa thuộc ,hehe

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
vankhanhktpn nói:
songnguyen nói:
vothangdau nói:

Đang học cái này đây. Ko có cổ phiếu tốt ,chỉ có cổ phiếu lên giá và xuống giá ,học hoài chưa thuộc ,hehe

Sếp nói đúng. Ví dụ con SHN tốt cái khỉ gì mà chạy ào ào. Hôm em hỏi trên đàn là định vô giá khỏang 63, nó chạy lên 69 rồi rớt sàn 2 phiên còn 60.4, giờ thì 70.1 rồi và nó vẫn còn phi. Đau chưa!

Tương tự con PTC không biết bao giờ nó mệt.

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
songnguyen nói:
vankhanhktpn nói:
songnguyen nói:
vothangdau nói:

Sếp nói đúng. Ví dụ con SHN tốt cái khỉ gì mà chạy ào ào. Hôm em hỏi trên đàn là định vô giá khỏang 63, nó chạy lên 69 rồi rớt sàn 2 phiên còn 60.4, giờ thì 70.1 rồi và nó vẫn còn phi. Đau chưa!

Tương tự con PTC không biết bao giờ nó mệt.

PTC em cũng bị cái bài học đó chưa thuộc. Nói vậy thì còn con BAS đấy, chú ý có biến thì nhảy lên tàu,kaka
SHN bán 1- 2,68 giá 11.000 đ , nghe bán nhiều giá rẻ là lên thôi ,PVA hình như cũng 1-3 thì phải

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/4/05
3.604
2.147
113
Bác trưởng nói canh me thép, vậy TLH và HLA con nào vô được hơn bác? Em theo dõi HLA thường được ủn lên dữ lắm, có khi nào tranh thủ ra báo cáo quý nó phi luôn ko ạ?

@giâng gừ: con KDC ai cũng biết là phải sửa sai rồi, bác lại hỏi "khéo" thế
Chúc bác vui!

Status
Không mở trả lời sau này.