Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
giờ nhào vô lại để gỡ vốn bị thăm hụt mùa COVID được chưa mấy anh?
Cũng có thể, tuy nhiên TT trong giai đoạn hưng phấn nên phải tính T+3, lựa con mà chơi !

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Có pow, vjc, vnm đó anh :)
POW & VNM thì mình ko có ý kiến vì mình cho rằng mấy con này tốt, mình có POW. Tuy nhiên VJC là hàng của lái, riêng về hàng không ngành chịu thiệt hại nhiều nhất vì lệnh cách ly xã hội ở VN nói riêng. Còn quốc tế, cụ thể là Mỹ, tay buôn cổ phiếu huyền thoại, người mà có câu "Hãy biết sợ khi người khác đang tham lam và tham lam khi mọi người đang sợ hãi", đã bán sạch cổ phiếu hàng không !

Tập Lái
15/6/15
4
1.068
78
Riyadh, Saudi Arabia
POW & VNM thì mình ko có ý kiến vì mình cho rằng mấy con này tốt, mình có POW. Tuy nhiên VJC là hàng của lái, riêng về hàng không ngành chịu thiệt hại nhiều nhất vì lệnh cách ly xã hội ở VN nói riêng. Còn quốc tế, cụ thể là Mỹ, tay buôn cổ phiếu huyền thoại, người mà có câu "Hãy biết sợ khi người khác đang tham lam và tham lam khi mọi người đang sợ hãi", đã bán sạch cổ phiếu hàng không !

Mua VJC chỉ để lướt thôi anh :)
Đang hưng phấn nhiều khả năng nó còn lên 1-2 tuần nữa.
Mình cũng chỉ quanh quẩn vhm, vnm, sab, msn, pow, ..thôi chứ cũng không mua vjc, gas, plx.

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Sáng nay em bắt đầu mua thăm dò con TCB bởi vì 4 lý do:
  • Mấy bữa nay trục trặc hệ thống, nên em biết hầu hết bạn bè, người quen của em đều dùng Tech
  • Truyền thông PR miễn phí
  • Ngân hàng đứng thứ 3 về lợi nhuận trong Quý I/2020
  • Trong rổ VN30
Pác nào còn TCB, giơ tay điểm danh đê..ê...