Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Cuồng toy nhiều thì giá xe toy càng cao.
Chưa đi xe hàn xin đừng phán xét.

• Like
Reactions: Bin Bin
Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Hilux bản full thì ít chứ 4x2 mấy cty mua hơi bị nhiều đó bác, do mình cứ hay nhìn giá bản full so với ranger, chứ bản 4x2 giá cạnh tranh so với đối thủ. Chưa coi doanh số chi tiết chứ mình chắc chắn bản 4x4 ế, bán dc bản 4x2
Đúng rồi Hai lúa toàn cty mua thôi.

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Có thể đồng chí giàu có thu nhập quá dư dả nên đồng chí có thể vỗ ngực ngông cuồng đưa ra những câu nói trên. Nhưng đồng chí thử động não xem trong cái đất nước 90tr dân này có bao nhiêu % người có đủ những đk để mua 1 chiếc xe theo tiêu chí " chơi ko phải nghĩ " như đồng chí. Thậm chí nhìn xa hơn tại đất nước hơn 300tr dân chính là nền kinh tế lớn nhất thế giới như nước Mỹ, theo thống kê ng mua xe bên họ cũng rất thực dụng chứ ko phải chi tiêu ngông cuồng như đồng chí đâu. Đa số thành phần ng dân là ng lao động chứ ko phải đại gia, vậy nên họ vẫn tính toán để mua 1 chiếc xe thực tế nhất, phù hợp nhất nhu cầu của họ. Bên Mỹ họ rất chuộng xe Japan đó, họ cũng rất để ý đến vấn đề khấu hao sửa chữa khi sd xe đó. Đồng chí qua đó mà phán xét họ đi
Chốt lại 1 câu : ko rõ đồng chí giàu có tới cỡ nào nhưng phát ngôn quá ngông cuồng & đụng chạm vô số ng khác.
Khuyên chân thành có tiền rồi nhiều vậy đồng chí nên đi học lại bổ túc chút văn hóa cho bản thân đi

Avatar của ngáo đá đó đã hiện lên 2 chữ "mất dại" rồi. Bác nói tới làm gì.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Có thể đồng chí giàu có thu nhập quá dư dả nên đồng chí có thể vỗ ngực ngông cuồng đưa ra những câu nói trên. Nhưng đồng chí thử động não xem trong cái đất nước 90tr dân này có bao nhiêu % người có đủ những đk để mua 1 chiếc xe theo tiêu chí " chơi ko phải nghĩ " như đồng chí. Thậm chí nhìn xa hơn tại đất nước hơn 300tr dân chính là nền kinh tế lớn nhất thế giới như nước Mỹ, theo thống kê ng mua xe bên họ cũng rất thực dụng chứ ko phải chi tiêu ngông cuồng như đồng chí đâu. Đa số thành phần ng dân là ng lao động chứ ko phải đại gia, vậy nên họ vẫn tính toán để mua 1 chiếc xe thực tế nhất, phù hợp nhất nhu cầu của họ. Bên Mỹ họ rất chuộng xe Japan đó, họ cũng rất để ý đến vấn đề khấu hao sửa chữa khi sd xe đó. Đồng chí qua đó mà phán xét họ đi
Chốt lại 1 câu : ko rõ đồng chí giàu có tới cỡ nào nhưng phát ngôn quá ngông cuồng & đụng chạm vô số ng khác.
Khuyên chân thành có tiền rồi nhiều vậy đồng chí nên đi học lại bổ túc chút văn hóa cho bản thân đi
Thế giới gần 9 tỷ người nhưng chỉ có vài ngàn tỉ phú và triệu phú thì để trở thành tỉ phú cách tốt nhất phải bán cho người bình dân chứ k phải là người giàu =))

• Like
Reactions: phạm thịnh
Hạng D
24/10/15
3.596
2.471
113
33
Mỗi lần thấy tay này comment vấn đề gì là mình ko nói nữa. Mà sao admin ko khóa những nick có hình ảnh tục tĩu nhỉ.
Em cũng giống bác. Thấy nick này là nên bỏ qua. Giống như vào nhà chó sủa thì mình tránh nó chứ mình càng la nó càng sủa lớn

• Like
Reactions: bl3399
Hạng D
26/3/18
1.468
2.135
138
32
Camry mới đưa đến Pari với Vinfast đó. Update thông tin đi rồi hãy ý kiến.
Trình diễn thôi chứ bán chưa bác ???
Sau 14 năm vắng mặt là biết châu Âu nó ra sao rồi nhé
nois như bác vậy Vinfat cũng bán ở châu Âu àh ???

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Mỗi lần thấy tay này comment vấn đề gì là mình ko nói nữa. Mà sao admin ko khóa những nick có hình ảnh tục tĩu nhỉ.
Thắc mắc vấn đề này lâu rồi.
Đây là trang ô tô tại sao admin lại cho những thành phần ko có xe đăng kí thành viên nhỉ.Góp ý admin nên xác nhận cà vẹt chứng minh những ai thực sự có xe thì mới được đóng góp ý kiến.Những thành phần ko có xe mà comment admin chứ khóa hết lại.Lọc bớt những thành phần này đi

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Cuồng toy nhiều thì giá xe toy càng cao.
Chưa đi xe hàn xin đừng phán xét.
Chưa đi mà cào phím như đúng rồi.Xin lỗi chứ riêng giờ tôi đọc vị con vios như 1 trang giấy chứ ở đó mà chê xe hàn,có nói ra mấy ảnh cũng chẳng biết cái gì mà nói đâu toàn nghe đồn chứ có tiền máu đâu mà sờ =))

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng B2
16/11/17
138
121
43
Trình diễn thôi chứ bán chưa bác ???
Sau 14 năm vắng mặt là biết châu Âu nó ra sao rồi nhé
nois như bác vậy Vinfat cũng bán ở châu Âu àh ???
Tầm 1 năm bán thôi, và trước đây nó có. Nói như vậy là để biết có những mẫu xe bán ở VN và bán ở thị trường khác. Châu Âu thì chủ yếu tiêu thụ xe các hãng nội địa của nó. Chứ xe Nhật hay Hàn doanh số thì lẹt đẹt nhưng Toy vẫn đứng trên Huyndai, KIA.
Còn ở Mỹ thì Cam doanh số khủng đó.