Tập Lái
29/11/04
46
0
0
RE: Tháng này ô tô ế ẩm quá!

VW Tàu mà về VN cũng sướng gáp trăm lần xe LD ráp tại VN! Các bác đừng tưởng hàng Tàu là không có chất lượng nhé!
Sướng bác ạ, em đã sang Tàu và được ngồi xe đó rồi mặc dù chỉ là taxi thôi. Mấy chú Tàu bên đó bảo xe đó khoảng 3200 USD, dáng giống loại corolla, laser bên mình. Em chưa được ngồi xe đắt tiền hơn nên không biết có sướng hơn không. Xe đó là liên doanh Tàu với VW -> SANTANA

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Trích đoạn: npt

Và em tin là ngay lúc Liên doanh "cà chớn" giải tán thì lập tức có nhiều liên doanh "đàng hòang" nhảy vào bác ạ. Thị trường là như vậy mà, bác cứ là khách hàng tiềm năng của thị trường tiềm năng
thì bác sẽ thành thượng đế ngay bác ạ.
Vâng, em tin.

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Hôm trước em xem xe Pick up 05 chỗ của Vinasuki ở triển lãm, trông lắp ráp rởm lắm các bác ạ. Trông xa thôi, lại gần như xe tai nạn mấy chú gara vừa làm lại. Xe như không có qua QC hay sao í !

Hạng B2
27/7/05
117
2
0
www.andoford.com.vn

Trích đoạn: Roadrunner

Hôm trước em xem xe Pick up 05 chỗ của Vinasuki ở triển lãm, trông lắp ráp rởm lắm các bác ạ. Trông xa thôi, lại gần như xe tai nạn mấy chú gara vừa làm lại. Xe như không có qua QC hay sao í !
Vinaxuki có dây chuyền sơn hiện đại nhất tại VN đấy bác ạ, lại có cả đường chạy thử dài nhất trong các LD đấy