Hạng D
6/8/16
2.420
18.330
113
Không sao đâu bạn, cuộc sống mà, ai cũng có sở thích riêng. Riêng mình, mua bán trên đây nhiều năm, gặp biết bao thành phần. Nếu Bạn chấp thì chấp cả ngày. Thoải mái nói xấu sau lưng mình vô tư, nhưng cứ ai vô topic bán xe mình xàm thì mình report hết.
để mình tag chủ tịch @lamnk hộ bạn :) qua thơts kia phá phách khác nào đạp nồi cơm của Lam chủ tịch.... sau này ai con đăng tin bán với mua lượt up nữa chứ

Hạng B2
22/6/17
229
30.356
93
TW2
Nếu 24h đồng hồ topic này không xoá, mình sẽ cố gắng hẹn gặp Bác @Rockman để trao đổi lý do gì mà bác đem việc mình bán xe ra đàm tiếu giễu cợt như thế này. mong bác @rockman chủ động liên lạc mình tránh mất thời gian.
Hóng a trừng trị cho tay "rốc mên" đó biết thế nào là lễ độ:D
Chứ hắn ở đây ăn hiếp ae quá riết hông đc ah!!!
A nên thay trời hành đạo, hành hiệp đạo nghĩa nhoen a, CNLer ủng hộ a dạy cho hắn 1 bài học như Mao Trạch Đông xưa muốn dạy cho Lê Duẩn 1 bài học vậy!!!!
Dziếtttttt:D:p

Tập Lái
22/4/14
32
453
53
Mua bán có ng khen chê là bình thường. Neu a mua bán uy tín , bán hàng tốt và giá hợp lý thì cớ chi phải xoắn. Ng mua giờ ít ai gà mo lắm

1/10/16
772
8.845
93
Em mang xe đi bảo dưỡng 2 ngày sau cơn bão cuối 2018 mới thấy kinh vì lượng xe kéo nằm chật bãi, gần nhà em có chiếc HondaCity nằm 2 ngày sau mới có cứu hộ. Cẩn thận với xe 2ndhand dù còn rất mới

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Nếu 24h đồng hồ topic này không xoá, mình sẽ cố gắng hẹn gặp Bác @Rockman để trao đổi lý do gì mà bác đem việc mình bán xe ra đàm tiếu giễu cợt như thế này. mong bác @rockman chủ động liên lạc mình tránh mất thời gian.

Ối sợ vãi linh hồn ra các anh ạ. Mua bán ở forum có sự tương tác thì người ta bình phẩm giá cả hay chất lượng xe là chuyện bình thường. Nhắm chịu ko nổi nhiệt thì mời qua các nền tảng mua bán khác ko cho comment nhé. Có quy định nào ko cho bình luận, khen chê gì xe của forum ko? Anh report quá trời vậy anh có nào bị block nick chưa? Anh là cái gì mà gọi thì mình phải thưa? Kêu xoá là xoá? Muốn gặp là gặp? Để thời gian đó đi săn xe, ép giá về dọn rửa, lên hình long lanh rồi kiếm lúa thấy có lý cho anh hơn đó

Hạng C
12/4/13
832
11.178
93
Ối sợ vãi linh hồn ra các anh ạ. Mua bán ở forum có sự tương tác thì người ta bình phẩm giá cả hay chất lượng xe là chuyện bình thường. Nhắm chịu ko nổi nhiệt thì mời qua các nền tảng mua bán khác ko cho comment nhé. Có quy định nào ko cho bình luận, khen chê gì xe của forum ko? Anh report quá trời vậy anh có nào bị block nick chưa? Anh là cái gì mà gọi thì mình phải thưa? Kêu xoá là xoá? Muốn gặp là gặp? Để thời gian đó đi săn xe, ép giá về dọn rửa, lên hình long lanh rồi kiếm lúa thấy có lý cho anh hơn đó
Cò xe cung là môt nghề chân chính nghe anh ấy! Qua thơt vớ còm của bọn cò xe giờ thấy nghề đó thinh hành vãi! Muốn gì đuoc nấy, hen gap ai cũng được! Kinh thật!

Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Cò xe cung là môt nghề chân chính nghe anh ấy! Qua thơt vớ còm của bọn cò xe giờ thấy nghề đó thinh hành vãi! Muốn gì đuoc nấy, hen gap ai cũng được! Kinh thật!
Hồi trước mình cũng bập bõm học nghề buôn xe nhưng 1 thời gian thấy thất đức quá nên bỏ luôn anh ạ. Đa số xe nào cũng bắn đồng hồ. 1 số xe nhào lộn hay đấm bốc mà cứ bảo xe gia đình đi kỹ. Dọn xe với đám hoá chất rẻ tiền, nhầy nhụa vì mục đích chính chỉ là lùa thôi. Đến đám đại lý xe cũ như fo, to tụi nó cũng thông đồng với bọn lái tuồn xe tua đồng hồ vô đại lý bán. Ai kẹt tiền cần bán xe gấp là tụi nó có cả nhóm dùng nhiều số đt để chèn cho người ta nghẹt thở hòng mua đc xe với giá thấp nhất có thể ....và đủ chiêu nữa.