Hạng F
5/3/05
8.718
72.562
113
đây
Mình thấy anh chủ rao xe có lý.

Còn anh dĩ nhiên có quyền chê bai, góp ý, nhưng nói sao cho vừa lòng nghe có phải dễ hơn không?

Bên kia là thớt rao vặt, mua bán mà.

Nói thật, nếu ở ngoài, đơn giản là mấy shop quần áo thôi, mua hay không không biết, vừa vào cửa hàng người ta là " đồ như này mà hét giá kinh thế" bla la mà ngta chưa bán mở hàng thì rất dễ bị ăn ghế vô đầu. Không tin thì hỏi @anlao12345

Mình thấy nhiều anh cnl giờ không phân biệt đâu chỗ chơi xả stress, đâu chỗ làm ăn, nồi cơm của ngta.

Haizzz
Chuẩn, mình còn khen xe và trả tận 650 là giúp cho ảnh dễ bán xe nữa kìa

Hạng D
29/11/06
3.961
10.231
113
OS có mấy a lái mà người mua nào mua của ảnh là y như mất liền 50tr
Em dính 1 con Grandis, mất 90 chai tắp lự. Lúc đó ngu ngơ ko biết nhờ ai xem xe, kêu ông anh cùng cty đi xem. Ổng có cái xe cà tàng đéo biết gì về xe đời mới mà phán như thánh sống luôn!

Hạng F
5/3/05
8.718
72.562
113
đây
Em dính 1 con Grandis, mất 90 chai tắp lự. Lúc đó ngu ngơ ko biết nhờ ai xem xe, kêu ông anh cùng cty đi xem. Ổng có cái xe cà tàng đéo biết gì về xe đời mới mà phán như thánh sống luôn!
Sao anh kg post nick người bán lên

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
689
5.453
93
43
Mình thấy anh chủ rao xe có lý.

Còn anh dĩ nhiên có quyền chê bai, góp ý, nhưng nói sao cho vừa lòng nghe có phải dễ hơn không?

Bên kia là thớt rao vặt, mua bán mà.

Nói thật, nếu ở ngoài, đơn giản là mấy shop quần áo thôi, mua hay không không biết, vừa vào cửa hàng người ta là " đồ như này mà hét giá kinh thế" bla la mà ngta chưa bán mở hàng thì rất dễ bị ăn ghế vô đầu. Không tin thì hỏi @anlao12345

Mình thấy nhiều anh cnl giờ không phân biệt đâu chỗ chơi xả stress, đâu chỗ làm ăn, nồi cơm của ngta.

Haizzz
giá đó mà a đang tìm m6 2016 a mua hok? hỏi thak?
nồi cơm a bán xe, còn nồi cơm a gà mua xe nữa thì xao? o_O

Hạng C
12/4/13
832
11.208
93
Vậy giờ mình chửi chủ rao xe nữa hả mí anh?

Hoang mang quạ
Đm! Anh tự chửi vào mặt ạnh luôn đi, người đéo gi kg có lập trường! Lúc đầu thì hùa theo anh chủ xe chửi anh Róc Man gì đó, giơ nghe thiên hạ chém ạnh chủ xe nhiều quá thi lai quay đầu! Có chết cũng chửi anh Roc man tiếp nhé! Chửi đi!

Hạng C
1/11/13
599
2.884
93
OS có mấy a lái mà người mua nào mua của ảnh là y như mất liền 50tr
mất liền 50tr là nhẹ rồi, khi mua xe lái phải bỏ tiền và rủi ro nữa chứ.
Nhiều bác chỉ fb thôi, tháng trước mình hỏi bán, tháng sau hỏi mua ..chỉ qua chỉ lại đã chênh nhau 100 150tr.
Cái đám bu theo bơm mới ác.