Hạng C
12/4/13
832
11.208
93
Hồi trước mình cũng bập bõm học nghề buôn xe nhưng 1 thời gian thấy thất đức quá nên bỏ luôn anh ạ. Đa số xe nào cũng bắn đồng hồ. 1 số xe nhào lộn hay đấm bốc mà cứ bảo xe gia đình đi kỹ. Dọn xe với đám hoá chất rẻ tiền, nhầy nhụa vì mục đích chính chỉ là lùa thôi. Đến đám đại lý xe cũ như fo, to tụi nó cũng thông đồng với bọn lái tuồn xe tua đồng hồ vô đại lý bán. Ai kẹt tiền cần bán xe gấp là tụi nó có cả nhóm dùng nhiều số đt để chèn cho người ta nghẹt thở hòng mua đc xe với giá thấp nhất có thể ....và đủ chiêu nữa.
Mình mà là anh gi bán xe mình xấu hổ té lâu rồi! Nhưng mà công nhận, mấy anh kia ác quá, hăn bán xe đẹp giá hợp lý vậy mà còn giễu cợt hắn nưa!

Hạng D
4/2/10
3.390
29.847
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn
Ối sợ vãi linh hồn ra các anh ạ. Mua bán ở forum có sự tương tác thì người ta bình phẩm giá cả hay chất lượng xe là chuyện bình thường. Nhắm chịu ko nổi nhiệt thì mời qua các nền tảng mua bán khác ko cho comment nhé. Có quy định nào ko cho bình luận, khen chê gì xe của forum ko? Anh report quá trời vậy anh có nào bị block nick chưa? Anh là cái gì mà gọi thì mình phải thưa? Kêu xoá là xoá? Muốn gặp là gặp? Để thời gian đó đi săn xe, ép giá về dọn rửa, lên hình long lanh rồi kiếm lúa thấy có lý cho anh hơn đó

Mình thấy anh chủ rao xe có lý.

Còn anh dĩ nhiên có quyền chê bai, góp ý, nhưng nói sao cho vừa lòng nghe có phải dễ hơn không?

Bên kia là thớt rao vặt, mua bán mà.

Nói thật, nếu ở ngoài, đơn giản là mấy shop quần áo thôi, mua hay không không biết, vừa vào cửa hàng người ta là " đồ như này mà hét giá kinh thế" bla la mà ngta chưa bán mở hàng thì rất dễ bị ăn ghế vô đầu. Không tin thì hỏi @anlao12345

Mình thấy nhiều anh cnl giờ không phân biệt đâu chỗ chơi xả stress, đâu chỗ làm ăn, nồi cơm của ngta.

Haizzz

Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113
Mình thấy anh chủ rao xe có lý.

Còn anh dĩ nhiên có quyền chê bai, góp ý, nhưng nói sao cho vừa lòng nghe có phải dễ hơn không?

Bên kia là thớt rao vặt, mua bán mà.

Nói thật, nếu ở ngoài, đơn giản là mấy shop quần áo thôi, mua hay không không biết, vừa vào cửa hàng người ta là " đồ như này mà hét giá kinh thế" bla la mà ngta chưa bán mở hàng thì rất dễ bị ăn ghế vô đầu. Không tin thì hỏi @anlao12345

Mình thấy nhiều anh cnl giờ không phân biệt đâu chỗ chơi xả stress, đâu chỗ làm ăn, nồi cơm của ngta.

Haizzz
Sao a ko lịnh @lamnk khoá comment box mua bán lại luôn :rolleyes:

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.516
113
Sài Gòn
Hình như không phải xe chính chủ. Thấy chụp hình nhìn pro quá. Con mazda3 2016 30k odo đúng giá bao nhiêu mấy anh?

Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113
Hình như không phải xe chính chủ. Thấy chụp hình nhìn pro quá. Con mazda3 2016 30k odo đúng giá bao nhiêu mấy anh?
Cò thì mấy khi chú chỉnh. Con đó đúng giá 590 đó anh. Ảnh kêu 595 mình lỡ lời kêu mắc có 5tr nên giờ ảnh truy sát mình làm sáng ra bỏ ăn sáng luôn nè

Hạng D
4/2/10
3.390
29.847
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn
Sao a ko lịnh @lamnk khoá comment box mua bán lại luôn :rolleyes:
A chủ đăng giá cao?
Ok!

Sao anh không còm trong thớt kia: xe đẹp, nhưng giá cao, điều chỉnh giá sẽ nhanh ra.
Chủ xe đội anh lên đầu hay chửi anh?

Mà thôi, nếu anh biết nghĩ, không thọc gậy bánh xe, đạp nồi cơm ngta thì anh đâu còm kiểu vậy.

Next!

Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113
A chủ đăng giá cao?
Ok!

Sao anh không còm trong thớt kia: xe đẹp, nhưng giá cao, điều chỉnh giá sẽ nhanh ra.

Mà thôi, nếu anh biết nghĩ, không thọc gậy bánh xe, đạp nồi cơm ngta thì anh đâu còm kiểu vậy.

Next!
Mình còm bên đó đầu tiên đó. Mình kêu giá hơi cao rồi ảnh nhảy đổng lên kêu mềnh ôm cục tiền mặt tới trước mặt ảnh rồi mới đc bàn về giá cả. Thặc là hài hước. Vì hài hước nên mềnh mới share cho mấy anh kia coi chơi

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.516
113
Sài Gòn
Mình còm bên đó đầu tiên đó. Mình kêu giá hơi cao rồi ảnh nhảy đổng lên kêu mềnh ôm cục tiền mặt tới trước mặt ảnh rồi mới đc bàn về giá cả. Thặc là hài hước. Vì hài hước nên mềnh mới share cho mấy anh kia coi chơi
Đồng ý. Ảnh bán xe khá bảo thủ. Thay vì chỉ cần like. Phán câu nghe ê răng thật. Mang tiền đến quỳ lại ảnh rồi xem giá. Nếu ảnh bán đất lúc này thì có quyền phán thế. :D

Hạng D
19/6/12
1.439
6.620
113
A chủ đăng giá cao?
Ok!

Next!

chỗ này la cnl mà... cái chóin này ccccj mà khoing bàn được trừ khi bị xoá thớt...

giá chiếc này còn rẻ chán... rẻ hơn xe mới 2019 tí