Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
mình vẽ chân thành chân đen luôn cho đội bạn sợ , hi hi

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
em đang xem cố gắng anh em trong SG mỗi tuần gắp nhau được 1 lần cũng hay

Hạng B2
20/7/10
304
0
16
hào tuy ô nói:
Tuấn ơi , anh em mình mà đánh với giải doanh nhân Hà Tĩnh thì có lẽ không hay lắm . Theo anh thì mình cứ tổ chức giải nội bộ SFC cái đã , để tạo điều kiện cho những a e mới đánh có cơ hội cọ xát . Phân A,B rồi bắt thăm ,còn cao thủ thì áp đặt đứng với người yếu.
Bác Hào ơi em đã thông báo là có 2 phương án mà các Bác cứ cho ý kiến đi và thông báo sớm để em còn lo liệu

Hạng B2
20/7/10
304
0
16
Bác Zukov hiểu Hà Tĩnh quá nhỉ, chắc Bác vào Hà Tĩnh ko cần ai dắt mối rồi hi hi.........

Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
Em mua phấn trắng nhuộm chân để các bác còn cho em đc chơi chứ cứ di làm trọng tài buồn chết

Hạng C
16/11/09
582
0
16
Ha Noi
Hôm nay sân em tham gia đánh giải Tennis VNAirline Miền Bắc tổ chức tại Nhà thi đấu Võ thị Sáu. Cùng bảng với Dầu khí và Ngân hàng thế giới. Nội dung đồng đội nam đã vào vòng 8 đội (thắng cả 2 đội trên). Em thắng 2 trận đôi còn Tây Bắc thắng 1 thua 1 (đánh đơn).
Nội dung đôi nam cả 2 đội đều đi tiếp nhưng đã phải loại nhau tại vòng 2.

Mai bọn em sẽ đánh tiếp. Đấu loại trực tiếp. Nếu thắng sẽ được đồng giải 3.

Cám ơn bác Haotuyo đã ra cổ vũ, động viên bọn em.

@ tuanthaonguyen, cu dũng: em vào Quảng Bình tuần tới. Cùng đi có 1 tay vợt nữa. Sẽ ghé qua Hà Tĩnh giao lưu với 2 bác vào thứ 6 và ngủ đêm tại đấy. Hy vọng là hôm đó các bác rảnh.

Hạng B2
20/7/10
304
0
16
zukov nói:
Hôm nay sân em tham gia đánh giải Tennis VNAirline Miền Bắc tổ chức tại Nhà thi đấu Võ thị Sáu. Cùng bảng với Dầu khí và Ngân hàng thế giới. Nội dung đồng đội nam đã vào vòng 8 đội (thắng cả 2 đội trên). Em thắng 2 trận đôi còn Tây Bắc thắng 1 thua 1 (đánh đơn).
Nội dung đôi nam cả 2 đội đều đi tiếp nhưng đã phải loại nhau tại vòng 2.

Mai bọn em sẽ đánh tiếp. Đấu loại trực tiếp. Nếu thắng sẽ được đồng giải 3.

Cám ơn bác Haotuyo đã ra cổ vũ, động viên bọn em.

@ tuanthaonguyen, cu dũng: em vào Quảng Bình tuần tới. Cùng đi có 1 tay vợt nữa. Sẽ ghé qua Hà Tĩnh giao lưu với 2 bác vào thứ 6 và ngủ đêm tại đấy. Hy vọng là hôm đó các bác rảnh.

Bọn em rất vui khi đón tiếp Bác tại Hà Tĩnh và giao lưu Tennis với Bác

Hạng B2
20/7/10
304
0
16
NghiaHD nói:
Em mua phấn trắng nhuộm chân để các bác còn cho em đc chơi chứ cứ di làm trọng tài buồn chết

Bác Nghĩa yên tâm đi không cần phải bôi phấn đâu sẽ có cặp tiếp Bác