Hạng B2
20/7/10
304
0
16
Sau khi được tham dự off ba miền và được tiếp xúc giao lưu với các bác SFC em thấy các bác SFC nhà ta rất hâm mộ thể thao và chơi rất hay nhất là bộ môn Tennis và Bóng đá ( bóng đá đã có CLB rồi ) vì thế em mở thớt này để các bác tham gia cho ý kiến:
1. Thành lập các câu lạc bộ tennis của ba miền
2. Hàng năm tổ chức giải SFC OP ( để phát triển phong trào nên chia là hai hạng A và B )
3. Thời gian tổ chức nên trước giải OS OP ( để tuyển chọn đội tuyển của SFC đi tham dự OS OP )
4. Kinh phí : Tài trợ và nhờ đến bà cô Lệ Quyên.
5. Địa điểm tổ chức : Luân phiên ba miền
6. Ban tổ chức giải : Chủ nhà phải chịu trách nhiệm
..... ( các bác góp ý thêm nếu đồng ý ).
Năm nay do OS OP 15/8 này đã thi đấu rồi thì nên tổ chức vào tháng 9 hoặc 10 em xin thay mặt AE miền Trung ( xin lỗi các bác miền Trung nhé ) cho em được tổ chức giải đấu tại thành phố Hà Tĩnh nếu các bác đồng ý thì em sẽ công bố điều lệ giải và các thức tổ chức.

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Em thấy ý kiến của TuấnTN cũng hay, anh em vừa được cọ xát nâng cao trình độ, vừa được giao lưu ọp ẹp. Các bác khác cho thêm ý kiến ạ.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
Vụ này hay đấy , SFC Hànội hiện đã có CLB anh em "sinh hoạt " với nhau tuần 3 lần ... ( khéo nhiều hơn với bà cả ):D:D
Vừa rồi đã tổ chức thành công giải OS mở rộng khu vực phía Bắc mà hạt nhân là SFC .
Đề nghị bác Love chủ tịch CLB lên DS CLB Tenis Hà Nội cho nó hoành tráng.
Các bác Miền Trung và SG lên DS luôn để từ h đến cuối năm tổ chức được giải SFC Open thì ngon quá..

Chi hội phó SFC
Hoan nghênh sáng kiến của bác Tuanthaonguyen .
Giải SFC HA TINH AUTUM OPENT khoảng tháng 10 tới đã được đưa lên bàn nghị sự .

Kế tiếp sẽ là SFC BAVI SPRING OPEN ( Khoảng tháng 3 2011 ) ae Hà Nội Sẽ đăng cai .
Chắc SFC SAIGON SUMMER OPENT ( Khoảng tháng 6 2001 ) do các bác SG tổ chức .

E cứ rắc thính trước thế , còn gà qué chân cẳng thế nào tính sau .

Các bác SG già rồi chân yếu cơ mềm nên chuyển từ bóng đá sang tennis từ bây giờ là vừa .

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
OK! Ý tưởng hay quá ! Em tham gia luôn !
Đăng ký thi đấu Hạng A* ( Vì LOVE hạng C )

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
Vấn đề này thì em đề cử bác vanganh hoặc Playmonkey làm Đội trưởng tennis SFC SG

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
ý tưởng hay nhưng khả năng sg lại chơi thêm bóng chuyền đó

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
bác để thư thư chút cho hồi sức lại giải đầu tiên dể cuối năm thì tốt hơn hoặc đầu năm mới chứ không đi nhiều quá kẻo không có visa

Hạng B2
20/7/10
304
0
16
Em đã làm việc với Sở VH TT và DL Hà Tĩnh rồi có 2 phương án phía Sở VH TT và DL đều nhất trí
1. Tham gia cùng với giải DOANH NHAN HA TINH OPEN ( Sở VT TT và DT tổ chức có tà trợ riêng của các DN)
2. Tổ chức riêng giải SFC HATINH OPEN ( Sở VH TT và DL tổ chức nhưng kinh phí thì SFC ta tính tiếp )
Các Bác cho em xin ý kiến để em có kế hoạch