Tập Lái
17/2/16
1
0
1
41
mình là thành viên mới xin kính chào các lão tiền bối!
rm có cái quạt gió sh2010 bị hư cái motor các bác biết ọ đâu bán xin chỉ giùm,em cám ơn trước,em ở HCM
motor rất khó hư,kiểm tra lại điện cấp cho quạt,có gì alo mình 0918194430

Tập Lái
7/3/16
2
0
1
39
Chào cả nhà, chúc cả nhà năm mới sức khỏe.
Tình hình là sau một thời gian dành giụm được ít tiền, em muốn mua 1 em Psi, cả nhà cho em hỏi mua xe này thì cần kiểm tra và lưu ý những gì ạ ? giá tầm bao nhiêu là hợp lý.
Nhà mình ai có muốn gả vợ thì cho em xin giá luôn ạ?
Em thấy bên Thanh Tuyền – Hoàng Văn Thụ bán rất nhiều Ps mà ko biết chổ này bán có Ok ko mọi người ( thanhtuyen.com.vn)
Em xin cảm ơn cả nhà ạ.

Hạng D
31/3/10
1.634
984
113
Sì Gòn
Chào cả nhà, chúc cả nhà năm mới sức khỏe.
Tình hình là sau một thời gian dành giụm được ít tiền, em muốn mua 1 em Psi, cả nhà cho em hỏi mua xe này thì cần kiểm tra và lưu ý những gì ạ ? giá tầm bao nhiêu là hợp lý.
Nhà mình ai có muốn gả vợ thì cho em xin giá luôn ạ?
Em thấy bên Thanh Tuyền – Hoàng Văn Thụ bán rất nhiều Ps mà ko biết chổ này bán có Ok ko mọi người ( thanhtuyen.com.vn)
Em xin cảm ơn cả nhà ạ.
mua @ không bạn xe 2 màu đen - xám xe còn rất ngon để giá hữu nghị 15 triệu vì lớn tuổi rồi đi con này khiển không nổi nên muốn chuyển qua wave chạy cho nhẹ

Tập Lái
7/3/16
2
0
1
39
mua @ không bạn xe 2 màu đen - xám xe còn rất ngon để giá hữu nghị 15 triệu vì lớn tuổi rồi đi con này khiển không nổi nên muốn chuyển qua wave chạy cho nhẹ
dạ cảm ơn anh ạ, em thì thích dáng PS hơn nên đang kiếm

Tập Lái
4/2/14
29
23
3
Chào cả nhà. Xe em sh150i 2011. Hom nay xe em bị đứt cọng dây cáp để mở yên xe. Em có đi tìm mua dây khác nhưng dây ko đủ dài và ko nhỏ nhu dây cáp theo xe nên vẫn chưa thay được. Có ai biết chỗ nào bán dây này ko ạ. Mong các bác giúp em với ạ. Cảm ơn các bác trước.

Hạng D
31/3/10
1.634
984
113
Sì Gòn
Chào cả nhà. Xe em sh150i 2011. Hom nay xe em bị đứt cọng dây cáp để mở yên xe. Em có đi tìm mua dây khác nhưng dây ko đủ dài và ko nhỏ nhu dây cáp theo xe nên vẫn chưa thay được. Có ai biết chỗ nào bán dây này ko ạ. Mong các bác giúp em với ạ. Cảm ơn các bác trước.
Trung Nghĩa Nguyễn Chí Thanh đó bạn

Tập Lái
31/3/14
40
12
8
Xin chào cả nhà em ma mới,vào đây đọc thấy hay quá nên em cũng muốn giao lưu với anh em trong hội
Năm mới hình như em thấy hội chưa off lần nào nhỉ khi nào off cho em tham gia với nha

• Like
Reactions: quan304J