Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Sao ở đây thỉnh thoảng lại gặp dạng vô học mất dạy này vào gây gổ, chửi bới linh tinh người này người khác thế nhỉ ?!? Chỗ mọi người đang phân tích, tranh luận tự nhiên nó nhảy vào kiếm chuyện. Kiểu chửi bới như mấy mẹ già này chắc là đụng ngay thằng này dân miền ngoài tìm đường vô đầu tư đất Saigon mà còn giữ cái kiểu "bố láo" nữa rồi.

Đang theo dõi thớt đang sôi nổi gặp thằng này nhảy vô quậy quá nản lun.
Xem lại coi ai gây chuyện trước nhé óc nho, thiểu năng đến mức ko đọc hiểu được mà cũng đòi phân tích với đầu tư, nản thì biến.

• Like
Reactions: chuongmed
Tập Lái
8/5/16
38
77
18
56
Xem lại coi ai gây chuyện trước nhé óc nho, thiểu năng đến mức ko đọc hiểu được mà cũng đòi phân tích với đầu tư, nản thì biến.

Vừa xem lại rồi, và mới biết chú này có thành tích không đóng góp được gì mà chỉ giỏi sủa điên cắn bậy ở các thread khác nên đã từng bị Admin khớp mõm mà vẫn chưa chừa !!!

Nói theo kiểu ngoài đó là "thôi mời chú lượn đi cho nước nó trong", để mọi người tập trung bàn bạc, tranh luận trên tinh thần tôn trọng nhau nhé.

• Like
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Vừa xem lại rồi, và mới biết chú này có thành tích không đóng góp được gì mà chỉ giỏi sủa điên cắn bậy ở các thread khác nên đã từng bị Admin khớp mõm mà vẫn chưa chừa !!!

Nói theo kiểu ngoài đó là "thôi mời chú lượn đi cho nước nó trong", để mọi người tập trung bàn bạc, tranh luận trên tinh thần tôn trọng nhau nhé.
hehe trên răng dưới dái nên rất thích hóng hớt, kiếm kèo ăn hôi, thế thì ngậm mồm khoanh tay vẫy đuôi ngồi nghe đi nhé, nhưng N.G.U thì hóng mấy cũng ko khá được đâu. Còn muốn xem đất thì năn nỉ rồi anh dẫn cho xem đất nhà anh nhé óc nho :)

• Like
để em hiền
1/4/05
3.801
93.728
113

Anh đang vi phạm nội quy forum nhá, chửi nhau thoải mái nhưng phải theo luật lệ anh à. Đấu võ khác với quính lộn, và tranh luận khác với tru tréo nhau.

Tập Lái
6/12/12
11
76
13
Theo bác thì chổ nào có tiềm năng, share để a/e cân nhắc đầu tư ở thời điểm hiện tại? Để tiền cũng lo ngay ngáy vấn đề mất giá do lạm phát

Bác hỏi đúng người quá, dự là bác sẽ được dắt đến TML và ngay .. mấy lô ảnh đang rao bán um sùm trên này hị hị :p

• Like
Reactions: vuichoithoaimai
Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Đạt được biên độ lợi nhuận thì ra hàng thôi bác. Như lô Tk21 của em, em mua 43 và đã chốt thành công 61 trong 2 tháng đầu tư. Giờ em còn giữ lại 1lo chờ Hưng Thịnh thôi. Bao thị trường sập kkkk
Lô tk21 của bác giá 43 là do bác mua nguoi quen giá rẻ. Chứ thời diem bác mua, gia trị lô đó đã la 50-53 rồi. Bác đừng nói vay

• Like
Reactions: vuichoithoaimai