Hạng C
20/10/17
702
956
103
Đừng so thảo điền với pmh , giá biệt thự pmh đứng cứng ngắc trong khi thảo điền liên tục đi lên và sẽ tiếp tục khi nguyễn văn hưởng hoàn thành . Toàn diện tích lớn từ 300-1000m , 3 mặt giáp sông gió lồng lộng , mật độ cây xanh cao nhất tp , đi nvh ra trần não lên cầu thủ thiêm ra q1 chỉ 15p , quá tuyệt vời . Mấy cu đất nền chỉ chui rút trong mấy khu hẻm đâu bao giờ biết cảm giác này

Thảo Điền cũng như PMH, có ngập hay rác thúi thì cũng khó mà thay đổi văn hóa đại gia khu đó.

• Like
Reactions: lucsi
Hạng C
20/10/17
702
956
103
Chính xác , bởi vậy thảo điền dân có tiền mua rồi hưởng thụ , biệt thự trên 100 tỷ trong thảo điền nhiều như lợn con . Còn đám không có tiền hay có ít tiền nhưng nghĩ mình khôn hơn đám biệt thự 100 tỷ trong thảo điền thì tập hợp nhau chửi bới , ngừoi có hiểu biết thì coi đám này diễn hài thôi

Mấy bác lại thích lên đây khoe tiền trên này. ^*^
Em thì thỉnh thoảng xách xe chạy zòng zòng bên Thảo điền để cho mình động lực cố gắng trong cuộc sống mà phấn đấu.
- Những cái Thảo điền có mà nơi khác không có hoặc không đủ hết các cái sau:
  • Ngay cửa ngõ thành phố.
  • Nhất cận thị, nhị cận giang, tam cận lộ. 3 cái hội đủ cả.
  • Hàng xóm đẳng cấp, vì đương nhiên để ở đó cả thuê hay sở hữu thì cũng thuộc top trên của xã hội. Ở đây là khu cận sông, nơi các căn biệt thự cả ngàn mét chứ không nói khu ở ngoài nên mấy bác đừng nói lộn xộn hoặc nhà cho thuê.
Thật ra vấn đề ngập thì 1 năm có vài bữa, để giải quyết việc ngập cũng ko khó, chỉ cần làm van 1 chiều hệ thống thoát nước và xây quanh mép sông 1 đê cao 0.5m là ổn, ko hiểu sao ko giải quyết.
*** Túm lại em vẫn ước mơ được ở đây mà chắc hẹn kiếp sau.

• Like
Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.533
113
35
Mấy ku cò vừa cuồng vừa ngu nên bị gọi là cò mãi
Quá kẹt xe, quá ngập, cộng đồng càng ngày càng tạp nham, mình yêu Thảo Điền cực kì nhưng giờ cũng nản, 5 năm nữa là xoá xổ cái câu " làng châu Âu giữa lòng thành phố", âu cũng do bọn quản lý thôi, tham cho cố, quy hoạch nét bét, bỏ rơi hết những giá trị lâu đời

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Uống thuốc cho tỉnh ngủ đi em , em làm gì có tiền chơi đất thảo điền mà đòi yêu với ghét

Mấy ku cò vừa cuồng vừa ngu nên bị gọi là cò mãi
Quá kẹt xe, quá ngập, cộng đồng càng ngày càng tạp nham, mình yêu Thảo Điền cực kì nhưng giờ cũng nản, 5 năm nữa là xoá xổ cái câu " làng châu Âu giữa lòng thành phố", âu cũng do bọn quản lý thôi, tham cho cố, quy hoạch nét bét, bỏ rơi hết những giá trị lâu đời

• Like
Hạng B2
27/7/17
101
989
93
Uống thuốc cho tỉnh ngủ đi em , em làm gì có tiền chơi đất thảo điền mà đòi yêu với ghét
Gì ngộ vậy không có tiền là không được quyền thích hay không thích chỗ nào hả? Anh giàu bao nhiêu mà nói chuyện khôi hài thế :rolleyes::rolleyes::rolleyes: Mồm toàn nói chuyện ngàn tỉ trăm tỉ mà thấy có mấy mảnh ở Phú Quốc mà làm như to lắm. Anh leo xuống xíu đi nha chứ nc ở trên mây hoài ngừoi ta nói mình điên đó.

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Trên răng dứoi dái đòi yêu hot girl dễ sinh hận đâm ra tự kỷ , nên uống thuốc

Gì ngộ vậy không có tiền là không được quyền thích hay không thích chỗ nào hả? Anh giàu bao nhiêu mà nói chuyện khôi hài thế :rolleyes::rolleyes::rolleyes: Mồm toàn nói chuyện ngàn tỉ trăm tỉ mà thấy có mấy mảnh ở Phú Quốc mà làm như to lắm.

Hạng B2
27/7/17
101
989
93
Trên răng dứoi dái đòi yêu hot girl dễ sinh hận đâm ra tự kỷ , nên uống thuốc
giờ hẹn gặp quán cà phê tôi dắt theo bồ là hotgirl thì anh tính gì? Tự cong ngừoi xuống liếm bi mình nhé? :rolleyes::rolleyes:

Hạng C
20/10/17
702
956
103
đất phú quốc dọc trần hưng đạo toàn chục tỷ , trăm tỷ không đó em , anh cũng không thèm bán quăng đó chơi

Gì ngộ vậy không có tiền là không được quyền thích hay không thích chỗ nào hả? Anh giàu bao nhiêu mà nói chuyện khôi hài thế :rolleyes::rolleyes::rolleyes: Mồm toàn nói chuyện ngàn tỉ trăm tỉ mà thấy có mấy mảnh ở Phú Quốc mà làm như to lắm. Anh leo xuống xíu đi nha chứ nc ở trên mây hoài ngừoi ta nói mình điên đó.

• Like