Hạng B2
11/3/15
109
165
43
35
Anh thấy kiến thức cu hạn hẹp nên khai sáng giùm thôi . Mấy cu đất nền vào thảo điền nghe biệt thự chục tỷ , trăm tỷ xanh mặt bỏ đi xong về gôgle tin xấu rồi đưa lên để quay tay mình khôn hơn đám nhà giàu , tội nghiệp

Thôi stop nha, tranh luận kiểu công kích cá nhân kiểu này ko phải là cách hành xử của người có học (vừa vô học vừa giống thằng đàn bà). Bye bác. Sorry chủ thớt và các bác khác vì làm tốn tài nguyên diễn đàn.

Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Thôi stop nha, tranh luận kiểu công kích cá nhân kiểu này ko phải là cách hành xử của người có học (vừa vô học vừa giống thằng đàn bà). Bye bác. Sorry chủ thớt và các bác khác vì làm tốn tài nguyên diễn đàn.
Thằng trần phong33 bị ngu mà bác. Nó tranh luận với em ko lại bị em dí cho cứng họng h đi gây sự với người khác đừng chấp nó hehe

Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Đám trên trăm tỷ nó nghĩ khác , giá đất thảo điền tăng 3,4 lần trong pmh chỉ tăng 2
Giá đất tăng chả nói điều gì. Đất Phú Mỹ Hưng mua xong ở tới già có lướt tới lướt lui mà có sóng? Thảo Điền toàn âm binh rửa tiền mua đi bán lại tạo sóng ảo thôi.Chú đưa cho anh 1000 tỷ anh khuấy đất cho chú xem. Quan trọng bán ko ai mua nên nhờ mấy thằng như chú đi thủ dâm tinh thần dùm haha

Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Chưa đi khám bác sĩ hả em , thiếu tiền hay đi 1 mình buồn cần anh giới thiệu bạn không
Bị bệnh khùng mà giàu được như em thì anh cũng nên khùng.Chứ thấy anh có mấy mảnh Phú Quốc mà đi hết chỗ này tới chỗ nọ dụ dỗ người khác, em thấy thương anh quá. haha

Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Cả khu Thảo Điền đang làm lễ ăn mừng đường NVH nối dài làm xong. Con đường có mấy trăm mét mà làm hết năm này qua năm nọ làm không xong. Làm xong dự kẹt xe tiếp vì bị thắt cổ chai.
Đúng là bọn nhà giàu rởm, đùn đẩy nhanh mấy hào cắt. Đường ổ gà cả trăm cái mà ní nhau ko chịu vá, Quá hèn cho đại du Thảo Điền

Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Dự là sắp tới sẽ cưỡng chế đám biệt thự lấn sông NVH. Làm được hay không thì chờ xem. Uỷ viên Bộ Chính Trị còn bị cớp thì dăm ba biệt thự của đại gia rởm cho lên đường ngay.

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Tiếp đi em , tầm em phải cỡ Jonathan Hạnh Nguyễn rồi , trên đây có bạn giống em lắm , dẫn nhau đi khám cho vui đi

Bị bệnh khùng mà giàu được như em thì anh cũng nên khùng.Chứ thấy anh có mấy mảnh Phú Quốc mà đi hết chỗ này tới chỗ nọ dụ dỗ người khác, em thấy thương anh quá. haha

Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Tiếp đi em , tầm em phải cỡ Jonathan Hạnh Nguyễn rồi , trên đây có bạn giống em lắm , dẫn nhau đi khám cho vui đi
Bạn khùng khùng như em có gần 200 người lận. Em bên hội Mercedes nên ko cần anh giới thiệu thêm. Cho em hỏi sao diễn đàn : otosaigon.com mà anh không comment bên mục ô tô vậy? có phải anh không có xe hơi????