Hạng B1
24/7/18
72
31
18
35
Tôi ko biết da nhiều da ít gì hết, ở đâu thì có lý do
Tôi chỉ thấy PMH là No. 1 :
Hạ tầng No. 1
Tiện ích No. 1
Không gian No. 1
Dân trí No.1
Nhiều người nói kết nối qua Q1 đang là problem , ok đâu phải chỉ có PMH kết noi vào trung tâm SG kẹt? mà PMH bây h chỉ có đi làm phải qua SG , 100% còn lại PMH có đủ và dư...

P/s : Đi ăn SG mà chạy kiếm chỗ đậu xe xong thì cả nhà đã ăn xong rồi. PMH tha hồ đậu xe , có BV chạy long vòng coi dùm, có Cam. ...sướng trym
Phú mỹ hưng thì good rồi nhưng pmh nói riêng q7 nói chung cho cái cảm giác biệt lập thế nào ý giống như kiểu chui vào 1 cái hóc không đi đến đâu được với kiểu đi từ trung tâm qua phú mỹ hưng đúng nản luôn phải qua cái q4 q8 là thấy chán rồi

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Chạy có kịp đâu , hôm trước có cu ở apak nói mấy năm trứoc định bán 2 nền ở apak mua mỹ giang hên là không làm , giờ 1 nền ở apak mua được mỹ giang.

Pmh giờ bị đám mới nổi apak khinh ra mặt . Thảo điền quý tộc xưa giờ rồi khỏi bàn

Nhà giàu pmh đúng là ngu thiệt ko chịu qua mua Thảo Điền

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/7/13
196
807
110
Mời bác Phong qua PMH ở chơi vài hôm cho bác thấy tiện ích và cs nó đẳng cấp ntn, đường sá rộng rãi, xe hơi đỗ thoải mái, bệnh viện trường học quốc tế ngay bên. Quá good. Bây giờ cho em qua bên Q2 nói thiệt em kg thèm. Đại gia thảo điền đc cái mác thôi, còn nói về tiện ích và đẳng cấp thì mơ đi. Mà cái này rõ như ban ngày rồi, sao phải tranh cãi nhỉ, ai ở đâu về nhà nấy đi. Có ai mà chê chỗ mình đang ở là cứt đâu. Có điều cái bác phong333 gì đó toàn dìm pmh thái quá. Trong mắt bác, chỉ có TĐ là số 1. Cho mình hỏi, thế bác có đang sở hữu căn nào bển kg thế?

Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Mời bác Phong qua PMH ở chơi vài hôm cho bác thấy tiện ích và cs nó đẳng cấp ntn, đường sá rộng rãi, xe hơi đỗ thoải mái, bệnh viện trường học quốc tế ngay bên. Quá good. Bây giờ cho em qua bên Q2 nói thiệt em kg thèm. Đại gia thảo điền đc cái mác thôi, còn nói về tiện ích và đẳng cấp thì mơ đi. Mà cái này rõ như ban ngày rồi, sao phải tranh cãi nhỉ, ai ở đâu về nhà nấy đi. Có ai mà chê chỗ mình đang ở là cứt đâu. Có điều cái bác phong333 gì đó toàn dìm pmh thái quá. Trong mắt bác, chỉ có TĐ là số 1. Cho mình hỏi, thế bác có đang sở hữu căn nào bển kg thế?
Anh Phong không có xe hơi nên nói chỗ đậu xe với ảnh coi như thừa rồi.Ảnh cũng ko có nổi cái căn hộ bên Thảo Điền đâu, chẳng qua đam mê Thảo Điền nhưng đạn lại ko có, đâm ra tự kỉ ám thị. Thương anh Phong !

Hạng B2
27/5/17
447
793
93
40
Nhìn chung đa số dân Việt khi phất lên giàu có bằng bất kỳ con đường nào, đều khoe khoang và ăn nói rất ngáo. Bên ngoài thì nhìn sang đấy, là nhà lầu xe hơi khu biệt thự đẳng cấp, nhưng khi mở miệng ra thì...
Thấy tội!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng C
20/10/17
702
956
103
Anh đâu dìm , hôm trước có cu nhiều nền ở apak nói mấy năm trước định bán 2 nền mua mỹ giang vì đẹp quá , cu đó nói hên là không làm giờ chỉ cần 1 nền apak mua mỹ giang thôi . Anh thấy hơi phũ nhưng nguyên văn và thật tế nó vậy

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Bác nào nhiều xiềng hốt dùm em miếng hẻm 8m NVH với. Cứu mạng em. 200m2 22 toi nè, gửi cty nó chào 24 tỷ luôn. Giờ túng quá rồi. Bác nào hốt i bờ em

Tập Lái
9/9/18
35
35
13
42
Em cũng tự cho em thuộc thành phần giàu mới và giàu chân chính.Cá nhân em Quận 2 và Quận 9 là dân có tiền nhưng đa phần là Bake và quan chức tiền bẩn, tiền chùa ko biết làm gì nên rủ nhau chui rúc trong Thảo Điền ở cho có băng đản;. Em đi Mẹc- AMG performance nên rớt ổ gà đùng đùng chỗ Nguyễn Văn Hưởng hư phuộc xe em, em ko thích. Em chỉ thích Tôn Dật Tiên Phú Mỹ Hưng, ý anh sao ?
Xe dỏm nên đâu chạy được Nguyễn Văn Hưởng Hả? Đâu phải muốn chạy là chạy, xe xịn đáp ứng tiêu chuẩn mới được chạy.