Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Nhớ uống thuốc mỗi sáng đều đặn nhé trần gió 33.
Nói ít thì thiên hạ biết là mắc chứng hoang tưởng rồi, nói càng nhiều thì thấy rỏ là bị điên mà thuộc dạng điên hạng nặng rồi đấy nhé!
Ha ha ha..,

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Anh nói sai chỗ nào chỉ đi phèo , phú quốc với thảo điền anh nắm như lòng bàn tay . Thằng nào mà vô xạo xạo là anh biết ngay , nói trúng điểm yếu nên ú ớ hả

Nhớ uống thuốc mỗi sáng đều đặn nhé trần gió 33.
Nói ít thì thiên hạ biết là mắc chứng hoang tưởng rồi, nói càng nhiều thì thấy rỏ là bị điên mà thuộc dạng điên hạng nặng rồi đấy nhé!
Ha ha ha..,

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Anh nói sai chỗ nào chỉ đi phèo , phú quốc với thảo điền anh nắm như lòng bàn tay . Thằng nào mà vô xạo xạo là anh biết ngay , nói trúng điểm yếu nên ú ớ hả
Thảo Điền hay ngập tại sau vẫn hút rất nhiều đại gia về?

Nhớ uống thuốc theo hướng dẫn nhé gió 33

Tội nghiệp gió 33 quá!
Hic, hic, híc....

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Cu phèo đựoc tung hô cao thủ đất nền toàn chơi đất nền vài tỷ , qua thảo điền toàn nghe biệt thự chục tỷ , trăm tỷ nên bị sốc cần uống thuốc . Tiếp đi em , nhớ uống đều đặn , tuổi em dễ bị tăng xông lắm

View attachment 2064298

Nhớ uống thuốc theo hướng dẫn nhé gió 33

Tội nghiệp gió 33 quá!
Hic, hic, híc....

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Cu phèo đựoc tung hô cao thủ đất nền toàn chơi đất nền vài tỷ , qua thảo điền toàn nghe biệt thự chục tỷ , trăm tỷ nên bị sốc cần uống thuốc . Tiếp đi em , nhớ uống đều đặn , tuổi em dễ bị tăng xông lắm
Nói ra biết xàm quá rồi !!!
Bịt thự trăm tỏi có lên giá bằng đất chó ị ko mà bày đặt khoe!!!

Bác cho cháu biết đất chó ị nếu biết chọn thì trong time vài năm qua nó đã lẻn gấp trên 8 lấn rồi đấy nhê, bịt thự 100 tỏi làm éo rì lên được như thế ko mà phe !!!

Nói với kẻ điên thêm phí nhời !!!

Hiệu quả lợi nhuận là trên hết !!!!!!!
Hố hố hố....

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Tiếp đi em , cu Phèo là điển hình của dân đất nền , hèn chi được tung hô cao thủ . Vậy em nghĩ tiền đâu đám thảo điền mua biệt thự trăm tỷ

Nói ra biết xàm quá rồi !!!
Bịt thự trăm tỏi có lên giá bằng đất chó ị ko mà bày đặt khoe!!!

Bác cho cháu biết đất chó ị nếu biết chọn thì trong time vài năm qua nó đã lẻn gấp trên 8 lấn rồi đấy nhê, bịt thự 100 tỏi làm éo rì lên được như thế ko mà phe !!!

Nói với kẻ điên thêm phí nhời !!!

Hiệu quả lợi nhuận là trên hết !!!!!!!
Hố hố hố....

Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Hehe bác nói c
Em không hiểu mấy bác cãi qua cãi lại làm gì, mỗi khu ở 1 nơi, 1 đứa thì hít mùi rác, 1 đứa thì hít bụi khu công nghiệp, 1 đứa hạ tầng phát triển hơn đã phản ánh vào giá, 1 đứa còn nhiều dư địa để tăng. Mua ở thì cứ ở giá lên giá xuống kệ nó chứ.
PMH hết mùi rác rồi bác, Đa Phước chuyển qua đốt điện rồi mà. Bác dân đầu tư mà cập nhật thông tin chậm thế sao giàu nổi?