Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Nói ra biết xàm quá rồi !!!
Bịt thự trăm tỏi có lên giá bằng đất chó ị ko mà bày đặt khoe!!!

Bác cho cháu biết đất chó ị nếu biết chọn thì trong time vài năm qua nó đã lẻn gấp trên 8 lấn rồi đấy nhê, bịt thự 100 tỏi làm éo rì lên được như thế ko mà phe !!!

Nói với kẻ điên thêm phí nhời !!!

Hiệu quả lợi nhuận là trên hết !!!!!!!
Hố hố hố....
Hehe bác điểm huyệt hay lắm, Nhiều thằng ngu hay xem thường đất nền là chỗ đầu tư của bọn nghèo, nhưng chúng nó đâu biết rằng ai ôm đất từ 2015 đến giờ binh đúng chỗ toàn x7 x8. Chúng nó ngu tập 2 vì nghĩ rằng cũng mua 1 2 lô, đâu biết rằng có ông mua cả block :mad::mad:

• Like
Reactions: fireprince
Hạng B2
17/6/19
471
276
63
Đù mé cái thang ngu k biết thì dựa cột mà nghe cứ cãi chày cãi cối. Đúng là ngu mà lỳ.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Hehe bác nói c

PMH hết mùi rác rồi bác, Đa Phước chuyển qua đốt điện rồi mà. Bác dân đầu tư mà cập nhật thông tin chậm thế sao giàu nổi?
Hết hay không cư dân khu Nam Sài Gòn sẽ cho biết, thời gian sẽ trả lời, em không nghe bác hay ai cả, em cũng không có ý định ở, đầu tư hay mua bán đất đai nhà cửa ở Q7 nên em cũng không cần tìm hiểu Q7 còn hôi không, và em không dám nhận mình giàu nên bác không cần khiêu khích như vậy đâu.

Hạng B2
27/7/13
196
807
110
Hết hay không cư dân khu Nam Sài Gòn sẽ cho biết, thời gian sẽ trả lời, em không nghe bác hay ai cả, em cũng không có ý định ở, đầu tư hay mua bán đất đai nhà cửa ở Q7 nên em cũng không cần tìm hiểu Q7 còn hôi không, và em không dám nhận mình giàu nên bác không cần khiêu khích như vậy đâu.
Mình dân khu nam đây mà ở gần chục năm rồi có thấy mặt mũi cái mùi hôi ấy ntn đâu nhể? Toàn mấy bọn ảo tưởng lều báo và đĩ bút nó dìm khu này để nâng khu khác lên bán dự án là giỏi thôi. Nghe thông tin thì phải nên chọn lọc bác ạ. Nói thêm là mình ở q3 kg chịu nổi ngập và kẹt xe, ồn ào nên chuyển về đây. Và hối hận khi về đây muộn quá. Ở đây hầu như có mọi thứ, bv FV, Crescent Mall, Vivo city, trường qte nên chả bao giờ ló mặt ra q1 làm gì trừ khi đi ra sân bay thì phải đi ngang đó thôi.

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng D
22/8/16
2.236
22.772
113
Mình có suy nghĩ vầy, các bác xem thử hợp lí không nhé.
  • PMH dân cư dân trí đồng đều và cao, thu nhập cao.
  • Thảo Điền thì lộn xộn hơn, giàu nghèo đều có. Nghèo ở đây là dạng dân lao động chứ ko giải nói về giá trị đất ông bà để lại. Người giàu sụ tập trung phía ven sông.
  • Thành phần giàu sụ nứt cả vách thì đã mua đất ở đây vài chục năm rồi. Lúc đó PMH và Thủ Thiêm chả có gì. Nếu giả sử các bác đại gia Thảo Điền giờ mới bắt đầu tìm tổ ấm cho mình, nhiều khi các bác ấy sẽ không chọn Thảo Điền mà chọn Thủ Thiêm, PMH nhỉ :D

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Mình dân khu nam đây mà ở gần chục năm rồi có thấy mặt mũi cái mùi hôi ấy ntn đâu nhể? Toàn mấy bọn ảo tưởng lều báo và đĩ bút nó dìm khu này để nâng khu khác lên bán dự án là giỏi thôi. Nghe thông tin thì phải nên chọn lọc bác ạ. Nói thêm là mình ở q3 kg chịu nổi ngập và kẹt xe, ồn ào nên chuyển về đây. Và hối hận khi về đây muộn quá. Ở đây hầu như có mọi thứ, bv FV, Crescent Mall, Vivo city, trường qte nên chả bao giờ ló mặt ra q1 làm gì trừ khi đi ra sân bay thì phải đi ngang đó thôi.
Cá nhân bác không nghe không có nghĩa là không hôi, cái gì cũng phải nói trên thực tế khách quan chứ không phải sợ đất nhà mình mất giá mà lấp liếm sự thật. Báo chí viết bậy mà UBND phải vào cuộc yêu cầu xử lý để giảm mùi hôi sao, báo nào ma gan dữ vậy. Thảo Điện ngập kẹt thì nói ngập kẹt, PMH hôi mùi rác thì nói hôi mùi rác, nói ra để xử lý cho tốt hơn cho cư dân sinh sống được nhờ. Còn giá thị trường nó phản ánh hạ tầng và nhu cầu thị trường hết rồi, có lấp liếm hay nói sai sự thật cũng không tác động được gì đâu bác.

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Mình có suy nghĩ vầy, các bác xem thử hợp lí không nhé.
  • PMH dân cư dân trí đồng đều và cao, thu nhập cao.
  • Thảo Điền thì lộn xộn hơn, giàu nghèo đều có. Nghèo ở đây là dạng dân lao động chứ ko giải nói về giá trị đất ông bà để lại. Người giàu sụ tập trung phía ven sông.
  • Thành phần giàu sụ nứt cả vách thì đã mua đất ở đây vài chục năm rồi. Lúc đó PMH và Thủ Thiêm chả có gì. Nếu giả sử các bác đại gia Thảo Điền giờ mới bắt đầu tìm tổ ấm cho mình, nhiều khi các bác ấy sẽ không chọn Thảo Điền mà chọn Thủ Thiêm, PMH nhỉ :D
Thảo luận, tranh luận như vậy mơí đem đến cho mọi người them hiểu biết, kinh nghiệm...có cái nhìn khách quan...
Còn ông Gió 33 kia chỉ có Bơm và Vá thôi…..

• Like
Reactions: duc_f458_danang
Hạng C
20/10/17
702
956
103
Tỉnh ngủ đi em , ngay cu phèo cao thủ đất nền còn không có tiền chơi biệt thự thảo điền thì bơm vá gì ở đây

Thảo điền thì anh nắm trong lòng bàn tay , đám còn lại toàn google

Thảo luận, tranh luận như vậy mơí đem đến cho mọi người them hiểu biết, kinh nghiệm...có cái nhìn khách quan...
Còn ông Gió 33 kia chỉ có Bơm và Vá thôi…..

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Tỉnh ngủ đi em , ngay cu phèo cao thủ đất nền còn không có tiền chơi biệt thự thảo điền thì bơm vá gì ở đây

Thảo điền thì anh nắm trong lòng bàn tay , đám còn lại toàn google
Thảo Điền hay ngập tại sau vẫn hút rất nhiều đại gia về?

Nhớ uống thuốc trước khi lẻn cơn nhé gió 33.

• Love
Reactions: duc_f458_danang