Hạng D
15/9/08
2.045
2.218
123
Thảo Điền lô đất lớn, yên tĩnh, người giàu ở nhiều, trường Quốc tế đầy đủ. Nhiều đó thôi là đủ kéo người giàu về ở rồi vì để tạo một quần thể như thế là khó và mất thời gian.
Vô Vila Sông ngồi ăn tối ,mới thấy hết đẳng cấp của Thảo Điền
Tajmasago của anh Khải cũng ko đẹp bang chỗ này:p

Hạng D
21/5/13
1.065
4.231
143
một a sâu, chém toàn trăm tỏi...bị a bs hỏi a có xiền hông...éo thấy trả lời?
Sâu thì chém ác liệt rồi...bất kể là sâu gì? Bảo hiểm, đa cấp...xe...

• Like
Reactions: Nickel2012
Hạng C
20/10/17
702
956
103
Chưa hài bằng mấy cu đất nền dạy dân biệt thự trăm tỷ cách tiêu tiền đâu . Cái này mới zui

một a sâu, chém toàn trăm tỏi...bị a bs hỏi a có xiền hông...éo thấy trả lời?
Sâu thì chém ác liệt rồi...bất kể là sâu gì? Bảo hiểm, đa cấp...xe...

• Like
Reactions: lucsi and chuongmed
để em hiền
1/4/05
3.801
94.258
113
Chưa hài bằng mấy cu đất nền dạy dân biệt thự trăm tỷ cách tiêu tiền đâu . Cái này mới zui
Tụi em phải hỏi đi hỏi lại mới đoán đc anh là thằng nào, vậy mà anh nhìn còm phát biết hết trơn lun hả anh ơi. Anh dỏi quá à, hồi xưa ba má anh ăn gì mà đẻ ra anh hay vậy anh ?

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Tiếp đi em , trên đây cãi không lại gọi ngừoi đối diện là sale là bình thường mà ,

Tụi em phải hỏi đi hỏi lại mới đoán đc anh là thằng nào, vậy mà anh nhìn còm phát biết hết trơn lun hả anh ơi. Anh dỏi quá à, hồi xưa ba má anh ăn gì mà đẻ ra anh hay vậy anh ?

để em hiền
1/4/05
3.801
94.258
113
Tiếp đi em , trên đây cãi không lại gọi ngừoi đối diện là sale là bình thường mà ,
Anh trả lời em đi anh, chứ anh cứ kêu típ típ em có cảm tưởng như đang nói với thằng khổ dâm á.

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng C
20/10/17
702
956
103
Anh quá hiểu thảo điền rồi , hiểu tại sao họ bỏ 100 tỷ mua biệt thự . Anh chỉ ngồi coi mấy em diễn hài thôi

Anh trả lời em đi anh, chứ anh cứ kêu típ típ em có cảm tưởng như đang nói với thằng khổ dâm á.

• Like
Reactions: lucsi
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Ụ ma mấy anh apak bị đại da phú cuốc coi éo ra cái giề hết...còn thua cả cục cít, xét cho cùng thì cục cít nó có đầu tà và đầu nhọn mà đại da phí cuốc éo thèm trả nhời vào cái đầu nào hết, chỉ nói trống không khúc giữa ...
Mấy anh biết thân biết phận mình chưa???

Tập Lái
10/11/17
43
49
13
44
Tào lao bác, Bùi Viện là Tây Balo sao so với Tây Thảo Điền đc, đa số Tây ở Thảo Điền là chuyên gia, it nhất cũng là Nhan viên, quản lý ...các VPĐD....
p/s : Học mẫu giáo trường Tây trong này 1 thang 25 chai ..Tây bình dân chắc học ko nổi ...
Tây balo với tây TĐ cái gì. Chưa biết thằng nào cùi hơn thằng nào. Nhân viên với chả quản lý, đều cày thuê cuốc mướn. Xin phép cười một phát thật lớn.

Hạng D
26/8/05
3.937
23.026
133
Tây balo với tây TĐ cái gì. Chưa biết thằng nào cùi hơn thằng nào. Nhân viên với chả quản lý, đều cày thuê cuốc mướn. Xin phép cười một phát thật lớn.
Chả thấy gì mắc cười.
Trên bình diện chung, Tây Ba lô khu Bùi Viện bèo hơn Tây khu Thảo Điền là chuyện ai cũng thấy. Cá biệt kg đại diện số đông nên kg tính.