Hạng D
30/7/13
1.455
17.182
113
Phú Quốc
Mấy anh hay đi chệch vấn đề quá, toàn comment cà khịa nhau và lan man gì đâu không.

Hạng D
30/7/13
1.455
17.182
113
Phú Quốc
Tiền bao la như lá mít mùa thu quăng vào phú cuốc nên cứ nghỉ đến đặc khu...

Bác có nghĩ là sẽ có biểu tình lớn tới nỗi huỷ luật đặc khu không?
Bác có nghĩ từ 2012 - 2018 đất Phú Quốc x20 không?

Nếu câu trả lời là không thì em nghĩ ta không nên đề cập tới nữa

• Like
Reactions: foryouandforlife
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Bác có nghĩ là sẽ có biểu tình lớn tới nỗi huỷ luật đặc khu không?
Bác có nghĩ từ 2012 - 2018 đất Phú Quốc x20 không?

Nếu câu trả lời là không thì em nghĩ ta không nên đề cập tới nữa
Thế bác có nghỉ đến những người nhào vô ôm bom.cho thiên hạ đợt đỉnh năm ngoái không?
Néu bác ko nghỉ đến điều đó thì ko bàn tới nữa...

Hạng D
30/7/13
1.455
17.182
113
Phú Quốc
Thế bác có nghỉ đến những người nhào vô ôm bom.cho thiên hạ đợt đỉnh năm ngoái không?
Néu bác ko nghỉ đến điều đó thì ko bàn tới nữa...

Chuyện bác nói đều trong hàm ý của em, chuyện đã qua rồi ai nói cũng hay lắm, vậy nếu thông qua luật đặc khu thì bác có comment như vậy không, có chơi có chịu, ăn tiền thiên hạ thì phải chấp nhận rủi ro thôi, trách móc gì ai, bản thân em đang kẹp mấy mảnh ở Phú Quốc vì rủi ro mình không kiểm soát được, em chấp nhận.

Bữa ăn miễn phí chỉ có trong bẫy chuột

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Chuyện bác nói đều trong hàm ý của em, chuyện đã qua rồi ai nói cũng hay lắm, vậy nếu thông qua luật đặc khu thì bác có comment như vậy không, có chơi có chịu, ăn tiền thiên hạ thì phải chấp nhận rủi ro thôi, trách móc gì ai, bản thân em đang kẹp mấy mảnh ở Phú Quốc vì rủi ro mình không kiểm soát được, em chấp nhận.

Bữa ăn miễn phí chỉ có trong bẫy chuột
Tui chỉ nói đến ngừ mà nói chiện đặc khu thôi...

Tui có người quen tham gia PQ, nó khpe ăn bằng lần...trước kia nó chưa hề lướt đất cát gì hết... ko phải chuyện đã qua rồi tui mới nói, mà chiện thật... tui có khuyên nó ăn no rồi thì thôi buông ra đi mà nó đang say mồi nên bán rồi dốc hết vốn mua tiếp... giờ cũng đành phải ngậm bồ hòn ôm luôn.

8/8/16
1.733
2.889
113
Tui chỉ nói đến ngừ mà nói chiện đặc khu thôi...

Tui có người quen tham gia PQ, nó khpe ăn bằng lần...trước kia nó chưa hề lướt đất cát gì hết... ko phải chuyện đã qua rồi tui mới nói, mà chiện thật... tui có khuyên nó ăn no rồi thì thôi buông ra đi mà nó đang say mồi nên bán rồi dốc hết vốn mua tiếp... giờ cũng đành phải ngậm bồ hòn ôm luôn.
Bác sea hiêu lầm vì bác nói bâng quơ.Ng quen ăn mấy lần bác ?