Hạng D
24/11/17
1.286
22.918
93
Giả sử các bác đang muốn mua căn nhà đó, già đang thảo luận nhưng muốn mua theo giá mình mong muốn.

Vậy phương án ( chiêu ) hoặc cách nào để đàm phán giá tốt !

Xin các bác chia sẻ kinh nghiệm thực tế !

( Cái này em ko hỏi chơi đâu ạ, và em xin phép hôm nay ko hỏi thêm câu nào ạ !)
sau khi khoe ăn sáng, ăn trưa và ăn tối....
giờ tới màn quăng tiền mua nhà, khó cho mèo bọ rồi............hai za

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.391
93
HCM
Vâng bác ! Mua nhà cũ về sửa lại ở bác à!

anh bán nhà thì nên chú trọng phần chụp hình..để đăng bán..sẽ hấp dẫn và nhanh mua bán hơn đó..

trên này có 1 tay 7n..có cái máy hình đểu đểu đời tống..ống lens cùi bắp mua chợ tân thành về..anh huýt sáo tắc tắc kêu hắn lại ...bẩu chụp choẹt vài kiểu..xong cho ló 1 ly cafe 15k..đăng báo bán..bảo đảm bán nhanh và lun..

Mình thật..

• Like
Reactions: Liembk
Hạng B2
6/8/09
497
2.416
93
anh bán nhà thì nên chú trọng phần chụp hình..để đăng bán..sẽ hấp dẫn và nhanh mua bán hơn đó..

trên này có 1 tay 7n..có cái máy hình đểu đểu đời tống..ống lens cùi bắp mua chợ tân thành về..anh huýt sáo tắc tắc kêu hắn lại ...bẩu chụp choẹt vài kiểu..xong cho ló 1 ly cafe 15k..đăng báo bán..bảo đảm bán nhanh và lun..

Mình thật..
chụp hấp dẫn mà nhà xấu thì cũng như ko .

Hạng B2
6/8/09
497
2.416
93
VẤn đề là thế này cho cụ thể các bac chia sẻ cho sát :
- vd nhà đó tầm 3 tỷ giá thực tế. Tuy nhiên chủ nhà đòi 3,5 tỷ. MÀ biết 90% thì mình sẽ mua được . Tuy nhiên chủ nhà nói nhiều lý do hạ xuống 3,3 tỷ.

Ý là mình dùng tâm lý gì cho sát giá?

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.391
93
HCM
chụp hấp dẫn mà nhà xấu thì cũng như ko .

yên tâm anh..

ku đó cũng bít tý chút photoshop..nó nghiện diệu..anh cho ló lít diệu pha cồn công nghiệp..total cafe+diệu có 50k..đáng bao nhiu hả anh ? nó nu và dễ sai bảo lắm..

Hạng D
23/5/12
1.942
77.736
113

Mình thật..
:3ddown:
sau khi khoe ăn sáng, ăn trưa và ăn tối....
giờ tới màn quăng tiền mua nhà, khó cho mèo bọ rồi............hai za
Hóng

Hạng C
9/9/14
933
21.762
93
VẤn đề là thế này cho cụ thể các bac chia sẻ cho sát :
- vd nhà đó tầm 3 tỷ giá thực tế. Tuy nhiên chủ nhà đòi 3,5 tỷ. MÀ biết 90% thì mình sẽ mua được . Tuy nhiên chủ nhà nói nhiều lý do hạ xuống 3,3 tỷ.

Ý là mình dùng tâm lý gì cho sát giá?
Em đi mua nhà, mà biết 90% là em mua được căn nhà đó, thì ... em cứ trả 3 tỷ thôi, sợ gì.

Mà nói thiệt là em không hiểu anh viết gì lắm: " MÀ biết 90% thì mình sẽ mua được". Câu này nghĩa là gì.

Hạng B2
6/8/09
497
2.416
93
Em đi mua nhà, mà biết 90% là em mua được căn nhà đó, thì ... em cứ trả 3 tỷ thôi, sợ gì.

Mà nói thiệt là em không hiểu anh viết gì lắm: " MÀ biết 90% thì mình sẽ mua được". Câu này nghĩa là gì.
ý là khó bán cho ai được giá đó. vì nó sát 1 căn nhà của em đang cho thuê !