Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Các Bác tìm hiểu coi người sử dụng Honda City ở các nước láng giềng khắc phục chuyện này ra sao.

Hạng B1
7/10/17
88
87
18
HCM
muốn chắc chắn mà thẩm mỹ mình nghĩ bác cứ khoan lỗ gắn pát phía trong, bên ngoài thì kiếm 1 cái xin nhan ốp lên chỗ mấy con ốc rồi cho nó hoạt động thiệt luôn he he

9/5/16
4.082
4.252
113
Bình Phước
Bác không có toy đi, đi phải con xe cứ bị nó hành lên hành xuóng đâm ra cứ hở ra là chê toy được ngay ag. :))
cụ tập lái này nói ngược à. Ngày xưa em từng bị Toy nó hành. Từ ngày cưới em Mazda. Cuộc đời sướng hẳn. Giao thông thuận lợi, trơn tru ngọt ngào. Không phải cực lao. cả nhà đều khỏe. Em nói thật, Toy Vn lỡm khởm lắm, k chê để làm gì

• Like
Reactions: Gatevalve
Tập Lái
12/11/14
3
0
1
33
Biên Hòa
tiền nào của đó thì đúng rồi, xe Toy còn lỡm khởm hơn nữa kìa, Camry tiền tỷ mà tai nạn túi khí hok có bung, công nhận bền kinh. Vậy mà hét giá thấy ghê, cái đó gọi là tiền nhiều mà húp bún thiu mới đau.
Toy lật, toy túi khí không bung
Toy bán doanh số đụng nóc

Hạng B2
21/12/15
424
447
63
42
@bsnhatthanh Xe bạc tỉ còn bị nhiều lỗi nặng đến mức phải triệu hồi, con xe cỏ chỉ bị vặt thế này mà hoang mang gì bác.
Ko phải ngẫu nhiên mà bây giờ city chạy đầy đường.
Mấy ý kiến chặt chém trên đây toàn clone của các sâu các hãng khác, bác quan tâm chi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: 500 anh em