Tập Lái
26/7/17
10
34
13
25
Cái chốt này không lầm là bên xưởng em gia công cũng y chang rồi phân phối cho xưởng khác ^^ Hoá ra thành phẩm là dùng như thế

Tập Lái
19/8/13
23
43
18
34
tiền nào của đó thì đúng rồi, xe Toy còn lỡm khởm hơn nữa kìa, Camry tiền tỷ mà tai nạn túi khí hok có bung, công nhận bền kinh. Vậy mà hét giá thấy ghê, cái đó gọi là tiền nhiều mà húp bún thiu mới đau.
Bác đúng là trẻ trâu. Bác @saigontoyota bán Camera hành trinh mà Bác nhìn sao ra sales Toyota. Cái đó còn gọi là tay nhanh hơn não đó.
Mà nói thật Bác mở miệng ra nói trước kia đi xe Toyota hành Bác, giờ chuyển qua Mazda sướng cái thân người ta gọi là Thủ dâm tinh thần.
Đừng có đem cái sự lựa chọn của mình ra cho là đúng, và ngkhac ko chọn theo ý mình thì suy nghĩ ngta ngu này nọ.
Không bênh vực 1 hãng xe nào, nhưng cái thể loại khen xe mình và chê xe ngkhac là méo ưa nổi.
Thế Bác đã có người nhà, người quen hay bạn bè nào bị lật Fortuner chưa, có ai chạy xe bị đâm ko bung túi khí chưa, Bác có chứng kiến thực tế vụ tai nạn nào mà biết rõ nguyên nhân đâm mà ko bung chưa, hay chỉ là đọc báo thấy bọn lều báo giật tít câu like này nọ là để có nó dẫn mũi đi theo không kiểm soát được.
Thân, hy vọng Bác đã sử dụng được xe hơi rồi thì nên suy nghĩ chính chắn và thảo luận tích cực hơn trong diễn dàn như những người đam mê xe thực thụ. Còn nếu như chưa sử dụng hoặc sử dụng trong trí tưởng tượng thì tôi thông cảm cho Bác.

Hạng B1
6/9/12
61
27
18
Mục đích chính của topic này là khắc phục bệnh xệ hàm của cờ ti, mấy bác cho giải pháp thôi chứ so sánh với xe khác chi :D

• Like
Reactions: DanielDang
Tập Lái
13/8/17
24
17
3
32
cụ tập lái này nói ngược à. Ngày xưa em từng bị Toy nó hành. Từ ngày cưới em Mazda. Cuộc đời sướng hẳn. Giao thông thuận lợi, trơn tru ngọt ngào. Không phải cực lao. cả nhà đều khỏe. Em nói thật, Toy Vn lỡm khởm lắm, k chê để làm gì
Bác sử dụng xe cũng nhiều mà vẫn có cái tư tưởng thủ dâm tinh thần. Đi xe này rùi cứ nghĩ xe mình là ngon nhất. Nhìn nhận vấn đề theo hướng tiêu cực.

• Like
Reactions: Daewoo
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Bác đúng là trẻ trâu. Bác @saigontoyota bán Camera hành trinh mà Bác nhìn sao ra sales Toyota. Cái đó còn gọi là tay nhanh hơn não đó.
Mà nói thật Bác mở miệng ra nói trước kia đi xe Toyota hành Bác, giờ chuyển qua Mazda sướng cái thân người ta gọi là Thủ dâm tinh thần.
Đừng có đem cái sự lựa chọn của mình ra cho là đúng, và ngkhac ko chọn theo ý mình thì suy nghĩ ngta ngu này nọ.
Không bênh vực 1 hãng xe nào, nhưng cái thể loại khen xe mình và chê xe ngkhac là méo ưa nổi.
Thế Bác đã có người nhà, người quen hay bạn bè nào bị lật Fortuner chưa, có ai chạy xe bị đâm ko bung túi khí chưa, Bác có chứng kiến thực tế vụ tai nạn nào mà biết rõ nguyên nhân đâm mà ko bung chưa, hay chỉ là đọc báo thấy bọn lều báo giật tít câu like này nọ là để có nó dẫn mũi đi theo không kiểm soát được.
Thân, hy vọng Bác đã sử dụng được xe hơi rồi thì nên suy nghĩ chính chắn và thảo luận tích cực hơn trong diễn dàn như những người đam mê xe thực thụ. Còn nếu như chưa sử dụng hoặc sử dụng trong trí tưởng tượng thì tôi thông cảm cho Bác.
Loại trẻ trâu tập lái như cụ mở mồm ra là chửi bới người khác là không ưa nỗi rồi. Biết thì thưa thốt. Không biết dựa cột mà nghe. Không biết cụ đã được ngồi xe hơi chưa mà nói chuyện có vẽ bố láo nhỉ. Chuyện chê hay khen không phải chỉ một mình tôi. Chê để hãng biết họ còn lỗi nhiều lắm, đừng có móc túi người tiêu dùng bằng món hàng lỡm khởm nữa. Còn cụ muốn biết mình có xe không thì hôm nào giao lưu cà phê là biết liền. Cần gì phải này nọ. chỉ sợ lúc đó cụ đi hai bánh lại k dám tới thôi.

• Like
Reactions: thuynguyen0480
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Bác sử dụng xe cũng nhiều mà vẫn có cái tư tưởng thủ dâm tinh thần. Đi xe này rùi cứ nghĩ xe mình là ngon nhất. Nhìn nhận vấn đề theo hướng tiêu cực.
đúng rồi, từ Vios lên Mazda 3 phải sướng hơn rồi. thủ dâm gì cụ. Mazda 3 thì tất nhiên là sướng hơn gấp vạn lần con Vios đời tống rồi. chứ em có nói sướng hơn mấy anh đi mer, Bim, Audi các kiểu đâu

• Like
Reactions: thuynguyen0480
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Ôi đệch các bác cho ý kiến ý cò thì hoan nghênh, các bác góp ý giúp xem có cách nào cho nó thẩm mỹ + chắc chắn với nào. Còn xe nào mà chả bị, đụng vài lần là ngoác ngay ý mà, có 1 bác đi Aveo e nhìn thấy trên đường có 1 cách trị bệnh này là "lấy băng keo dán dọc theo cái đường hở hở ấy" nhìn cũng... tởm lắm :rolleyes:

• Like
Reactions: DanielDang
Tập Lái
19/8/13
23
43
18
34
Loại trẻ trâu tập lái như cụ mở mồm ra là chửi bới người khác là không ưa nỗi rồi. Biết thì thưa thốt. Không biết dựa cột mà nghe. Không biết cụ đã được ngồi xe hơi chưa mà nói chuyện có vẽ bố láo nhỉ. Chuyện chê hay khen không phải chỉ một mình tôi. Chê để hãng biết họ còn lỗi nhiều lắm, đừng có móc túi người tiêu dùng bằng món hàng lỡm khởm nữa. Còn cụ muốn biết mình có xe không thì hôm nào giao lưu cà phê là biết liền. Cần gì phải này nọ. chỉ sợ lúc đó cụ đi hai bánh lại k dám tới thôi.
Mục đích tui góp ý để cho Bác chững chạc hơn, góp ý xây dựng hơn trong cái diễn đàn này. Chứ bỏ cái kiểu tao thông minh nên tao lựa chọn Mazda 3, còn tụi mày ngu mày ko lựa chọn xe giống tao. Vậy nhé Bác. Trong cái Xebiz số lượng người chọn Toyota họ còn kiếm tiền giỏi hơn Bác, ko phải sử dụng được cái xe là cho mình giàu có và thông minh đâu. Chuyện mua xe ở VN mua cái xe giờ qua dễ dàng rồi. Nên đừng dạy người giày cách tiêu tiền. Còn góp ý đễ hãng ngta coi lại sản phẩm thì ko tới phiên Bác. Nếu Sp kém chất lượng thì những chủ xe đó họ đã đâm đơn kiện rồi. Ko cần phải cần có 1 lều báo xỏ mũi kéo Bác theo đâu. Vậy nhé. Mình kinh doanh xe cũ nên Bác ko cần phải hỏi mình có xe hay ko đâu, vì mình chưa chính thức sở hữu chiếc nào ạ, trả lời thẳng như vậy nhé. Trân trọng

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng B2
29/7/13
154
98
38
mua cuộn băng keo tốt bản lớn để trên xe, mặt xệ tới đâu thì mình dán kéo lên tới đó. thật tiện lợi khi chúng ta đã có công nghệ hoá màu.. he he.

• Like
Reactions: tomguitar272