Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Parcspring xấu là do lịch sử để lại, lúc Cáp ôm dự án này thì chủ đầu tư cũ đã xây tới tầng 10 rồi thì phải, e nghĩ cáp đã binh hết bài but theo cá nhân e quýnh giá thì giá bán của Parcsping lúc mở bán là ko có đối thủ xứng tầm, còn Krista thì Cáp ra tay thiết kế ngay từ đầu nên rất ổn áp... E nghe đồn là sau này cap sẽ ko nhúng tay vào phân khúc này nữa nên Krista với kris Vue là 2 dự án giá mềm chuẩn S'pore rất đáng cân nhắc ;)

Giá krista gần chạm mức vista verde rồi, có mềm đâu bác ;)
Đầu tư krista thì mua hẳn VCP 1pn chắc ăn hơn.
Chắc chuyển qua kiếm cái nào tầm 1 tỷ thôi :p

• Like
Reactions: seaniceBr
Tập Lái
21/5/13
0
121
28
Em có 1 căn bên Parc 2pn, căn góc ben Block A view nội khu, tầng cao, e đang cho thuê được 8 tẹo/th hem có nội thất, đã có sổ rồi. Bác nào muốn mua để cho thuê em nhượng lại, giá thì vui lòng inbox nhé, chứ để MOd tèo em luôn thì khổ

Hạng D
17/10/11
1.156
10.859
113
Em có 1 căn bên Parc 2pn, căn góc ben Block A view nội khu, tầng cao, e đang cho thuê được 8 tẹo/th hem có nội thất, đã có sổ rồi. Bác nào muốn mua để cho thuê em nhượng lại, giá thì vui lòng inbox nhé, chứ để MOd tèo em luôn thì khổ
Căn góc 68m2 hả bác? vậy chắc của là là căn 07 :)? inbox giá cho e nhé

Tập Lái
19/9/15
43
191
33
43
Em thấy hồ bơi Homy mọi ngươi ngội ún cf xung quanh sao thấy ơn vậy hehe
Bơi hoài có sao đâu. HL cho bên ngoài vào bới, set gia cao hơn dân cư, có cafe, nhà hàng rất tiện, cho F1 bơi xong, ăn nhẹ tại đó cũng ổn

Hạng B1
30/7/12
61
160
38
Em có căn 2 phòng ngủ, tầng 9, block C, view hồ bơi, đường song hành NVL và cao tốc (view đẹp nhất dự án luôn đó ^.^). Nhà trống, hiện đang cho thuê. Đã có sổ hồng rồi nhé. Giá chốt em bán là 1 tỷ 680 triệu. Bác nào quan tâm thì vui lòng "phone vào làng" cho em nhé.
P/s: căn này view đẹp nhất dự án, giá trên là em chốt bán rồi các bác nhé. Không mua đừng nói lời cay đắng ạh.

• Like
Reactions: vo_cong_roi_nghe
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Giá VV lên nóc rồi, Krista chịu khó săn lùng vẫn có 2pn dưới 2t ;)

Krista 2pn dưới 2 tỷ có thể xem xét vì:
- Trả có 50% đến khi nhận nhà
- Thiết kế và tiện ích hơn parcspring
- Lúc giao nhà thì có thể song hành và lake view có chuyển động rồi, dễ đẩy hơn

• Like
Reactions: seaniceBr
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
2pn , 79 m2 . bác làm e hoang mang quá :(

Gần 30tr/m2, giá này ở thì tương lai thì hợp hơn.
Nhích lên 1 chút là qua Thảo Điền mua căn 2pn đc rồi.
Chỉ đc ưu điểm lịch thanh toán :)
Giá dưới 2 tỷ thì ok, chứ 2.35 thì nhìn ra còn nhiều lựa chọn.
Mua đầu tư bác làm đc 2 căn ở q9 hay Cát Lái :3danbanh: