Hạng B1
12/10/09
74
23
8
tớ cũng ko thấy gì...đi hơn 1000km rồi. Hôm nọ đi sớm, đường im thì nghe thấy tiếng lách tách ở phía sau, xuống xem thì hóa ra là cái ô nó nhảy :)

Hạng B2
24/10/15
166
191
43
52
Chỗ nào cọ thì dán silicon vào or băng keo dán vào, ôi cái xe gần 2 tỷ chán vãi, chắc về VN cắt bớt gì chăng, hay ăn bớt các dây thít nên dây điện bị lỏng.

Tập Lái
30/12/11
13
17
3
Xe tôi OB 3.6 cũng bị y chang như vậy. Khi bảo dưỡng thì kỹ thuật bảo là chân thắng Subaru nó thế, xe nào cũng vậy. Vô số thì kêu cạch cạch, nhúng thì êm như xe bán tải ấy, chân thắng thì kêu cách cách ... hic. Ngoài ra, khi chạy trong thành phố, khi chuyển số thì giựt giựt, ...chán

Hạng B1
3/7/15
83
35
18
44
Nói cho cùng thì tầm tiền này ko thể đòi hỏi sự hoàn hảo nhưng mấy cái lỗi bé tẹo này mà hãng ko fix dc cảm thấy khó chịu vô cùng

Hạng C
22/5/14
939
48.650
93
Mình thấy con cùi bắp XV mà chạy ngon, ko lỗi gì như mấy bác kể. Nên cũng rất ngạc nhiên.
Nhất là tiếng kêu khi thắng? Nó kêu là do đâu? Có giống khi vừa rửa xe xong, đạp thì ko ăn vì nước?
Sẽ rất bực chứ ko phải hơi bực đâu, thà nó bệnh gì mình biết lý do, hoặc là thiết kế cấu tạo riêng của nó vậy thì ko nói. Mà cái thắng, đem ra tiệm nào cũng được, có gì mà sợ ko bảo hành? Đừng chạm vào máy móc thì thôi.

Thôi an ủi là xe subaru sài đa dạng, kiểu nào cũng chơi hết. hệ dẫn động của nó so được với xe hạng sang.