Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Thay bố thắng S400

Hạng B1
2/12/16
68
37
18
44
Dạ thay 2 bánh trước thì có kèm vớt đĩa và cảm biến bố. Vớt đĩa 200k/ đĩa. Cảm biến 450k /con, thay 2 bánh trước thì xài 1 con thôi ạ. Bố thắng C200 hàng chính hãng nhập từ Đức trực tiếp 3,5 triệu / bộ, bác thay hàng OEM thì 2,2 triệu / bộ ạ. Hàng OEM cũng ngon bác yên tâm. Bên em bảo hành như hãng luôn nha :D

Bác cần gì cho Merc em cũng có kaka :D, có qua em chơi thì inbox em biển số hay call em nha để em xếp lịch làm cho bác. Tại cuối năm bên em đông xe lắm, lại thêm hãng đẩy xe khó qua bên em nữa :D
bác cho em giá bộ đĩa + bố S350 giúp em cái nhé bác + cặp phuộc sau nữa . Ko phải xe em, xe của người quen ở xa, đang ốm đòn vì chú S này

• Like
Reactions: GaraTienPhong
bác cho em giá bộ đĩa + bố S350 giúp em cái nhé bác + cặp phuộc sau nữa . Ko phải xe em, xe của người quen ở xa, đang ốm đòn vì chú S này

Bác ơi bác có biển số không, có biển số thì có giá lẹ lắm, còn không biển em phải chờ mail báo lại, lâu lắm. Kiếm em biển số em báo bác ngay nha :D

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Em đc nghe giãi thích là xe đi trong thành phố nên rà thắng nhiều nên mau mòn.

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Àh mà các bác có biết cách kiểm tra xe gần mòn bố thắng k ạ. Xe bà chị em bị mà nó ăn hư dĩa luôn. Phãi thay hết

Hạng B1
24/6/12
58
44
18
Àh mà các bác có biết cách kiểm tra xe gần mòn bố thắng k ạ. Xe bà chị em bị mà nó ăn hư dĩa luôn. Phãi thay hết
Đa số xe đức trên bố thắng có cãm biến mòn bố , cụ thể hình nhử là 2 cộng đồng dến 60,70% bố là mòn mất 2 cộng dây đồng này là đèn sáng thì phải .
Mer S mòn nhanh vậy chắc do hệ thống esp làm việc nhạy hơn trên các dòng xe khác .

Hạng B2
3/12/12
462
50
28
USA-VN
Mia xe rap toan đô dỏm.cai dvd 6 đia xe e no bi ket đia.lên no bh .no thao ra chọt đia ra 1 hôi.rôi phan la xai đia giây kg bao hanh.xong gan vô thi mât hêt âm thanh từ radio .va usb xong phan tai bi ket đia nên no hu luôn.ma oi thiêt.trong khi xe con bh 4 nam.ngay mai ma no tra loi đong dâu vô kg bh la se cho no lên báo

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Dvd, CD mà bác xài loại mà dán giấy phía trên thì bị kẹt đĩa là chuyện bình thường mà bác. Chịu khó xài đĩa xịn hay lậu mà in đi bác.!

Hạng B2
3/12/12
462
50
28
USA-VN
Thì minh đã châp nhận kg bh cái phần bi ket đia rôi.nhung phần tiêng của radio.va usb.bô nhớ trong bị mất hêt tiếng thi phai bh cho minh cái đó chứ.vi kẹt đĩa đâu có liên quan gi đến phần tiếng đâu

• Like
Reactions: dauxanh