Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Thay bố thắng S400

Tập Lái
30/11/16
1
1
1
35
Xe em mới chạy hơn 1 năm ( khoảng hơn 1,5 vạn km ) mà xe đã báo thay bố thắng, vào hãng check báo thay cả 4 bánh. Sao phải thay nhanh thế các bác nhỉ, các bác tư vấn giúp em nhé, thanks !

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
20/1/07
48
2
8
Hồ Chí Minh
Xe em mới chạy hơn 1 năm ( khoảng hơn 1,5 vạn km ) mà xe đã báo thay bố thắng, vào hãng check báo thay cả 4 bánh. Sao phải thay nhanh thế các bác nhỉ, các bác tư vấn giúp em nhé, thanks !
Xe dòng này nó vậy ! Bên em thay bố cả chục chiếc Mercedes S mới rồi ! Thấy khách hàng nào cũng phàn nàn bố thắng nhanh hết!

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
4/6/13
307
887
93
Xe dòng này nó vậy ! Bên em thay bố cả chục chiếc Mercedes S mới rồi ! Thấy khách hàng nào cũng phàn nàn bố thắng nhanh hết!
cũng mới thấy 1 dòng xe xài hao bố như vậy luôn. Chiếc của người quen em cũng thay bố ở 13,000km vãi nồi.

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Dòng này nó thế á bác ơi, bên em làm hơn 10 con s400, s500 của sacombank cũng 12.000 - 18.000 km là thay rồi.

Bên em cỡ 6,5 triệu / cặp nha bác. Hàng Đức, ai đặt em đặt hàng từ bên Đức về luôn, 4 ngày là có :D
Em có C200 2011 sắp phải thay hai bánh trước, bên bác có không ak? Giá bn bác cho em luôn nhé.

Em có C200 2011 sắp phải thay hai bánh trước, bên bác có không ak? Giá bn bác cho em luôn nhé.
Dạ thay 2 bánh trước thì có kèm vớt đĩa và cảm biến bố. Vớt đĩa 200k/ đĩa. Cảm biến 450k /con, thay 2 bánh trước thì xài 1 con thôi ạ. Bố thắng C200 hàng chính hãng nhập từ Đức trực tiếp 3,5 triệu / bộ, bác thay hàng OEM thì 2,2 triệu / bộ ạ. Hàng OEM cũng ngon bác yên tâm. Bên em bảo hành như hãng luôn nha :D

Bác cần gì cho Merc em cũng có kaka :D, có qua em chơi thì inbox em biển số hay call em nha để em xếp lịch làm cho bác. Tại cuối năm bên em đông xe lắm, lại thêm hãng đẩy xe khó qua bên em nữa :D

• Like
Reactions: hoanganhdhyhp
Hạng B2
4/6/13
307
887
93
Đù xe xịn sao bố cùi vậy ta? Sau này mua xe phải thêm mục xe có hao bố ko?
Xe Đức dạo này ngộ hen, S400 hao bố thắng, bmw 5er F10 leo vào xe điều hoà nó sưởi nóng phát rồi mát sau, chắc sắp tới chuyển sang đi xe Ý quá

Đù xe xịn sao bố cùi vậy ta? Sau này mua xe phải thêm mục xe có hao bố ko?
Xe Đức dạo này ngộ hen, S400 hao bố thắng, bmw 5er F10 leo vào xe điều hoà nó sưởi nóng phát rồi mát sau, chắc sắp tới chuyển sang đi xe Ý quá

Bác có biết sự tích con range rover evoque bấm còi 1 phát là kêu không tắt luôn không :D. Bác thử xe Ý đi :D