Hạng B1
23/3/15
63
39
18
ircvietnam.com
thôi bác ơi ở đấy làm được nhưng giá thì không phải dạng vừa đâu, :3dngacnhien: so với chỗ khác thì không ổn tý nào. Lần trước em qua thay dầu loằng ngoằng hết gần 7 lít. :(:(:( bọn thợ nó kiểm tra hệ thống máy móc cho mình các kiểu cũng tính phí luôn.
:3dgoidien::3dgoidien:em tưởng cái kiểm tra đấy là miễn phí chứ, em thay dầu bên 115 nguyễn xiển bọn thợ chúng nó cũng kiểm tra các kiểu từ hệ thống phanh, hệ thống trợ lưc tay lái, hệ thống làm mát két nước, vệ sinh lọc gió động cơ đàng hoàng cẩn thận mà miễn phí luôn các bác ạ, mình chỉ mất tiền mua dầu nhớt thôi.

• Like
Reactions: NamPro and PowerOne
Tập Lái
4/6/15
20
5
3
29
đi thay dầu chỉ quan trọng là lúc chọn loại dầu phù hợp với xe để tiết kiệm nhiên liệu,:):):) máy vận hành nuột, khoản thay dầu thì để ý thợ cho cẩn thận là được:3dcuoigif:.

• Like
Reactions: NamPro
Tập Lái
2/6/15
25
4
3
31
tất nhiên rồi, bác nói chỉ có chuẩn mỗi lần thay dầu em chú ý nhất khoản đó, em toàn thay loại castel nên máy chạy êm lắm.

• Like
Tập Lái
3/6/15
22
4
3
28
:3dgoidien::3dgoidien:em tưởng cái kiểm tra đấy là miễn phí chứ, em thay dầu bên 115 nguyễn xiển bọn thợ chúng nó cũng kiểm tra các kiểu từ hệ thống phanh, hệ thống trợ lưc tay lái, hệ thống làm mát két nước, vệ sinh lọc gió động cơ đàng hoàng cẩn thận mà miễn phí luôn các bác ạ, mình chỉ mất tiền mua dầu nhớt thôi.
:3dbachoc:bác cho em hỏi bên 115 nguyễn xiển có loại dầu hyundai mobis của hàn quóc không? ngày trước làm bên long biên em chuyên thay dầu ấy cho xe giờ chuyển sang khuất duy tiến sắp phải đi thay dầu mà chưa biết thay ở đâu. :(:(:( Hôm nay lên đây lại gặp các bác hay quá.

26/5/15
29
10
8
34
Bác tham khảo giá các loại dầu trên trang http://thaydautaxi.com/ xem có lựa được loại nào phù hợp với xe không. em thấy giá bọn này khá là rẻ so với chỗ khác, chúc bác sớm tìm được địa chỉ thay dầu ưng ý nhé :3dtangqua::3dtangqua::3dtangqua:

• Like
Hạng B2
25/2/15
121
73
43
ủa, ngoài bắc tui thấy nhiều cửa hàng sửa chữa ô tô lắm sao phải lên đây hỏi chi zậy? đúng là tào lao không à. :3dgoidien:

• Like
Hạng B1
23/3/15
63
39
18
ircvietnam.com
:3dbachoc:bác cho em hỏi bên 115 nguyễn xiển có loại dầu hyundai mobis của hàn quóc không? ngày trước làm bên long biên em chuyên thay dầu ấy cho xe giờ chuyển sang khuất duy tiến sắp phải đi thay dầu mà chưa biết thay ở đâu. :(:(:( Hôm nay lên đây lại gặp các bác hay quá.
bọn nó có đủ các loại ngoại nhập như Zic, GS, hyundai mobil.. toàn là những hãng dầu tên tuổi nổi tiếng còn trong nước thì có castrol, caltex, shell, pic em không nhớ hết được có gì bác cứ qua trực tiếp bọn thợ nó giới thiệu tư vấn cho. :3dcuoi:Yên tâm ko mất phí gì đâu, ưng thì thay mà không ưng cũng chẳng sao cả;););)

• Like
Tập Lái
8/5/15
30
3
3
33
bác qua 103 láng hạ thay dầu được đấy.:3dgoidien: Yên tâm hàng chuẩn giá hợp lý. Đấy là chỗ quen em hay làm. :3dcuoigif:
em ạ bác, bác thớt hỏi ở quận thanh xuân làm thế nào mà bác chỉ bác ấy ra tận quận đống đa thế kia, lạc lối lại không biết đường về thì khổ. :3dbuonngu:

• Like
Reactions: NamPro and audi2915
Tập Lái
27/5/15
22
9
3
30
có ai cũng như em không đi thay dầu được tặng ngay cái lọc dầu động cơ hịn, không phải mất tiền mua .:3dnhinyeu:

• Like