Tập Lái
27/5/15
22
9
3
30
nghe bác nói hấp dẫn quá đi thay dầu mà được tặng thì nhất bác rồi. :3dquaytay::3dquaytay:bác thay ở đâu chỉ em với biết đâu em cũng sắp được giống bác. keke
à em thay chỗ autozone nguyễn xiển :3dcuoigif: ở đấy bọn thợ thuyền làm cẩn thận lắm em là khách quen ở đấy gần 2 năm nên mới được tặng chứ bác mới tới thì chưa được giống em đâu :3dup:,cứ phải kiên trì 1 thời gian.;););)

• Like
Reactions: NamPro and MySky01
Hạng B1
30/10/14
65
65
18
39
@MazdaX5 autozone chỗ 115 nguyễn xiển chứ gì, bác nói toẹt ra ngay từ đầu cho nhanh cứ vòng vo mãi.:3dbachoc: Người biết thì không sao gặp cái người không biết người ta tưởng autozone là hành tinh nào cũng nên. :3dchedu::3dchedu:

• Like
Reactions: MySky01
Tập Lái
17/4/15
25
5
3
38
à em thay chỗ autozone nguyễn xiển :3dcuoigif: ở đấy bọn thợ thuyền làm cẩn thận lắm em là khách quen ở đấy gần 2 năm nên mới được tặng chứ bác mới tới thì chưa được giống em đâu :3dup:,cứ phải kiên trì 1 thời gian.;););)
công nhận bọn này không chỉ thay dầu giá rẻ mà còn chuyên bán lọc dầu chính hãng chuẩn. chẳng trách sẵn lọc dầu, lọc gió để tặng thế :3dhungio2::3dhungio2:. Khách quen mới được chứ khách lạ thì cứ phải từ từ thóc đâu mà đãi gà rừng nhiều thế. em thấy nhất bác rồi đấy. :):):)

• Like
Reactions: NamPro
Tập Lái
13/5/15
14
7
3
33
mấy chỗ các bác nói công nhận uy tín, nhưng ngoài chỗ đó còn 1 chỗ em biết cũng uy tín đảm bảo bọn tự lực ở lạc trung hơi xa nhưng cũng tốt lắm bác ạ. :3danbanh::3danbanh:

• Like
Tập Lái
15/4/15
29
6
3
Tốt nhất bác cứ mò vào trang http://thaydautaxi.com/ của bọn 115 nguyễn xiển mà tham khảo giá rổ các loại dầu ;););) xem có lựa được loại nào phù hợp với xe không. em thấy trên đó giá niêm yết khá là rẻ so với chỗ khá đấy. :3dnon:

• Like
Tập Lái
21/4/15
49
11
8
42
bác thót ở khu thanh xuân à? Em biết một chỗ giá rẻ nhưng xa quá tận bên long biên :D:D:D:D:Dchắc bác không để ý rồi. :rolleyes::rolleyes:chúc bác mau lựa địa địa chỉ ưng ý.

Tập Lái
1/6/15
39
8
8
30
ngoài bắc tui thấy nhiều cửa hàng sửa chữa ô tô lắm sao phải lên đây hỏi chi zậy?:confused::confused::confused: đúng là tào lao không à. :3dnhiumaygif:

Hạng B2
19/5/15
119
64
28
41
bác có biết gara đức thắng ở vĩnh hưng không. tuy xa nhưng đảm bảo thay dầu uy tín đấy. :3dchongchong:

Hạng B1
11/6/15
63
47
18
36
Cái loại này em đang thay chỗ bọn 115 nguyễn xiển dùng chạy êm và tiết kiệm nhiên liệu lắm:3dlacdau: bác qua đó mà thay đảm bảo chất lượng giá rẻ hơn chỗ khác nhiều, em chỉ thay dầu mỗi chố đó là kết nhất thôi:D:D:D
em nghe nói bọn bên đấy thay dầu còn bơm lốp miễn phí, kiểm tra máy móc và đổ luôn nước rửa kính cho xe hả bác. em đang định chuyển qua đó thay dầu xem sao dịch vụ mà được như thế thì quá ổn áp lioa :D:D:D:D

• Like
Hạng B2
29/5/15
149
32
28
Tốt nhất bác cứ mò vào trang http://thaydautaxi.com/ của bọn 115 nguyễn xiển mà tham khảo giá rổ các loại dầu ;););) xem có lựa được loại nào phù hợp với xe không. em thấy trên đó giá niêm yết khá là rẻ so với chỗ khá đấy. :3dnon:
cảm ơn bác nhé, em cũng chưa biết thay loại nào cho phù hợp cho xe nếu có các loại dầu + giá cả sẵn đó thì quá tốt rồi.:3dcuoi: