Hạng B2
29/5/15
149
32
28
Chào các bác! Em mới chuyển hành nghề lái taxi, muốn kiếm thêm ít bạc lẻ nuôi con thơ dại nên cần tìm địa chỉ thay dầu taxi giá rẻ mà uy tín ở hà nội, gần quận thanh xuân thì càng tốt. Các bác trong nghề tư vấn giúp em ạ!

Tập Lái
31/3/15
21
2
3
37
bác vào nghề được bao lâu rồi mà không biết chỗ nào thay dầu hử, em tưởng cái này mấy bác phải biết hết chứ nhỉ?

• Like
Reactions: NamPro
Tập Lái
31/3/15
36
10
8
hà nội này mà kiếm được chỗ nào thay dầu chuẩn chuẩn thì cũng mệt lắm, em thì vẫn cưỡi con rsx nên không thạo vụ này lắm. Chúc bác thớt sớm tìm được địa điểm ưng ý nhé :3dcuoi:

• Like
Tập Lái
14/5/15
13
3
3
35
Em thì không phải dân trong nghề nhưng thấy ở thanh xuân cũng nhiều nên bác không cần lo lắm đâu, Cách tốt nhất là bác cứ hỏi anh em lái xe trong ngành, nếu không quen ai thì cứ thay thử mỗi chỗ một lần, xem thế nào. Ổn thì thay một chỗ đấy thôi.

• Like
Tập Lái
26/3/15
46
17
8
34
ở thanh xuân thì bác qua 115 nguyễn xiển hay bọn hàn việt cũng được. nhưng theo em được biết bọn nguyễn xiển dịch vụ thay dầu nhanh hơn bới bọn này đầu tư hẳn máy hút dầu thải công nghệ mới chỉ mất mấy phút là xong , dầu nhớt thì đảm bảo lắm bác ạ. :3dcuoi: được cái cả nhân viên lẫn ông chủ ở đấy đều nhiệt tình tư vấn loại dầu phù hợp nhất cho xế chứ không như nhiều nơi khác. ;););););)

• Like
Tập Lái
31/3/15
30
8
8
40
ở thanh xuân thì bác qua 115 nguyễn xiển hay bọn hàn việt cũng được. nhưng theo em được biết bọn nguyễn xiển dịch vụ thay dầu nhanh hơn bới bọn này đầu tư hẳn máy hút dầu thải công nghệ mới chỉ mất mấy phút là xong , dầu nhớt thì đảm bảo lắm bác ạ. :3dcuoi: được cái cả nhân viên lẫn ông chủ ở đấy đều nhiệt tình tư vấn loại dầu phù hợp nhất cho xế chứ không như nhiều nơi khác. ;););););)
nghe bác nói mà em thấy cũng hay hay đấy, bữa nào ghé bọn này xem làm ăn thế nào, nếu ngon thì em cũng thay luôn

• Like
Tập Lái
31/3/15
30
8
8
40
chuẩn đấy bác ạ cái bọn thợ ở đây nhiệt tình chu đáo tư vấn làm cẩn thận luôn. :3danbanh:Được cái giá rổ hợp lý không phải mặc cả, giá chuẩn hãng niêm yết như siêu thị nên các bác xế cứ phải gọi là yên tâm con gà mái ngay

• Like
Tập Lái
20/7/15
15
3
3
51
bác thớt giống em có con nhỏ nên làm gì tiêu gì cũng muốn hạn chế tối đa chi phí để dành tiền nuôi con. Bác qua bọn nhật việt ở thanh xuân xem sao, :3dquaytay::3dquaytay:ở đấy làm cũng uy tín giá cả với em thì hơp lý không biết với bác thì thế nào? Bác cửa thử qua ấy mà thay 1 lần cho biết.:3dhungio2:

• Like
Reactions: NamPro and xehoind
Hạng B2
27/5/15
113
38
28
bác thớt giống em có con nhỏ nên làm gì tiêu gì cũng muốn hạn chế tối đa chi phí để dành tiền nuôi con. Bác qua bọn nhật việt ở thanh xuân xem sao, :3dquaytay::3dquaytay:ở đấy làm cũng uy tín giá cả với em thì hơp lý không biết với bác thì thế nào? Bác cửa thử qua ấy mà thay 1 lần cho biết.:3dhungio2:
thôi bác ơi ở đấy làm được nhưng giá thì không phải dạng vừa đâu, :3dngacnhien: so với chỗ khác thì không ổn tý nào. Lần trước em qua thay dầu loằng ngoằng hết gần 7 lít. :(:(:( bọn thợ nó kiểm tra hệ thống máy móc cho mình các kiểu cũng tính phí luôn.

• Like