Hạng B2
20/4/15
345
278
63
bác inb
Nếu bác muôn trải nghiệm vụ này thì em mời bác sang chỗ em nhé, em có phân phối các dòng led headlight này đó bác, bác cứ mang xe qua em lắp thử và test độ sáng cho bác xem trực tiếp luôn. Như vậy là khách quan nhất. Các loại chân bóng như H1, H7, 9005, 9006, H4 ...., em đều có đủ, từ ánh sáng trắng đến ánh sáng vàng.
Thân!
ngoctuyen85 - 0912340245

bác inbox giùm thay đèn xenon phillip 4300 + balast xịn cho carem bao nhiêu lúa, làm bao lâu? nếu được hôm nào ghé chỗ bác.

Hạng B2
27/9/13
398
307
63
Vũng tàu, Sài Gòn
Nếu bác muôn trải nghiệm vụ này thì em mời bác sang chỗ em nhé, em có phân phối các dòng led headlight này đó bác, bác cứ mang xe qua em lắp thử và test độ sáng cho bác xem trực tiếp luôn. Như vậy là khách quan nhất. Các loại chân bóng như H1, H7, 9005, 9006, H4 ...., em đều có đủ, từ ánh sáng trắng đến ánh sáng vàng.
Thân!
ngoctuyen85 - 0912340245
Bác có led Philips Lumileds 3400K-45wat ko vậy, cho em xin giá và thơi gian thi công? Em tính độ vào đèn gầm xe em để hỗ trợ tăng sáng cos-pha và bán đường khi mưa. Xe em đang xài bóng này ánh sáng trắng và có tính trang trì là chính...
Thay đèn pha LED cho Kia Forte
Thay đèn pha LED cho Kia Forte

Hạng B2
6/2/13
205
45
28
Thân!
ngoctuyen85 - 0912340245
9006 Bao nhieu cap Bac oi !!!

Bác có led Philips Lumileds 3400K-45wat ko vậy, cho em xin giá và thơi gian thi công? Em tính độ vào đèn gầm xe em để hỗ trợ tăng sáng cos-pha và bán đường khi mưa. Xe em đang xài bóng này ánh sáng trắng và có tính trang trì là chính...
View attachment 254651 View attachment 254652
Dạ, Lumileds 3400K hiện em chưa nhập hàng bác ui, hiện đa số Lumiled được ưa chuộng hiện nay là 4300K và 6000K. H11 như bác hiện em mới về hàng 6000K cho mudule 2 chip và module 4 chip Lumileds. Nếu bác muôn 3000K thì bác có thể đặt hàng rồi em ship về.

• Like
Reactions: trthnamvn
Hạng B2
27/9/13
398
307
63
Vũng tàu, Sài Gòn
Dạ, Lumileds 3400K hiện em chưa nhập hàng bác ui, hiện đa số Lumiled được ưa chuộng hiện nay là 4300K và 6000K. H11 như bác hiện em mới về hàng 6000K cho mudule 2 chip và module 4 chip Lumileds. Nếu bác muôn 3000K thì bác có thể đặt hàng rồi em ship về...
Cháo bác Tuyến. Nếu em đặt hàng thì chuyển khoản bác đặc cọc ah (bao nhiều thì ok?), bao lâu thì có hàng vậy bác. sản phẩm bảo hành 1 năm chứ. Bên bác bao thi công luôn cho em chứ? Em có xem xe gắn bóng này loại 4000K rùi rất sáng (còn hơn cả xenon mà chóa đèn ko bị nóng) nhưng ánh sáng trắng ko phù hợp nhu cầu của em do vậy em mới tìm loại 3000-3400K để lắp đèn gầm con vợ em. Độ bền loại nài thì do còn mới trên thị trường nên chưa bác nào xài lâu khẳng định được...nên quan trọng là bảo hành tốt lâu dài cho A.E OS là ok.

• Like
Reactions: ngoctuyen85.
Cháo bác Tuyến. Nếu em đặt hàng thì chuyển khoản bác đặc cọc ah (bao nhiều thì ok?), bao lâu thì có hàng vậy bác. sản phẩm bảo hành 1 năm chứ. Bên bác bao thi công luôn cho em chứ? Em có xem xe gắn bóng này loại 4000K rùi rất sáng (còn hơn cả xenon mà chóa đèn ko bị nóng) nhưng ánh sáng trắng ko phù hợp nhu cầu của em do vậy em mới tìm loại 3000-3400K để lắp đèn gầm con vợ em. Độ bền loại nài thì do còn mới trên thị trường nên chưa bác nào xài lâu khẳng định được...nên quan trọng là bảo hành tốt lâu dài cho A.E OS là ok.
Dạ, để mai em kiểm tra xem có hàng không rồi em báo bác luôn nhé, nếu đặt hàng thì bác đặt cọc em 50% là được ạ. Nếu có thì nhanh nhất là thứ 6 hoặc thứ 7 tuần này có hàng luôn cho bác. Về độ bền thì chưa được kiểm chứng trong thời gian dài, vì em lắp lâu nhất thì tầm 6 tháng trở lại đây thôi, từ đó tới giờ thì em chưa phải bảo hành cái nào cả. Nhưng để các bác yên tâm sử dụng thì em vẫn bảo hành 1 năm, 1 đổi 1 không sửa chữa.